• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần tìm địa chỉ bán Royal canin fit 32 ở Hà Nội ?!!

Biết là bài này để ở mục này k đúng nhưng mình không biết cho sang mục nào nữa.
Mình đang cần mua Royal canin fit 32 cho 2em nhà mình mà không tìm được chỗ mua. Trước mình hay mua ở 205 Trương Định nhưng bây giờ ở đấy đóng cửa rồi. Mình ra Trường Chinh thì chỉ có bán A3 cho chó. Lên google tìm mà chỉ thấy toàn tpHCM.
Bạn nào đang dùng hoặc biết chỗ mua chỉ cho mình với! Thank các bạn rất nhiều.

moimm

Member
Cửa hàng BigC đóng cửa lâu rồi bạn ạ, trang web đó chưa cập nhật. Nếu ngại đi bạn có thể gọi điện bảo người ta mang đến (04) 66 60 77 49, nhưng người ta sẽ tính thêm tiền công, tủy vào nhà bạn xa hay không.

ruồi bẹp

Active Member
Cửa hàng BigC đóng cửa lâu rồi bạn ạ, trang web đó chưa cập nhật. Nếu ngại đi bạn có thể gọi điện bảo người ta mang đến (04) 66 60 77 49, nhưng người ta sẽ tính thêm tiền công, tủy vào nhà bạn xa hay không.
nó không đóng đâu bạn, nó chuyển và trong siêu thị làm thành một gian hàng đồ cho chó mèo phía tít trong ý.

moimm

Member
À thế à ? Hôm nọ mình gọi cho chỗ Xuân Diệu hỏi cửa hàng BigC có còn không người ta lại bảo là đóng cửa mấy năm rồi. Thật là !! Cám ơn bạn ruồi bẹp, thế này may quá đỡ phải đi xa rồi :) hí hí

Thank các bạn đã chỉ mình. Ngay chiều hôm đấy mình đã lên 114 Xuân Diệu mua được rồi. Mình mua loại kitten 36 vì 2 đứa nhà mình mới hơn 2tháng, nhưng chả hiểu sao chúng nó chê k ăn.