• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần sự giúp đỡ của trạm cứu hộ mèo

chippi-papu

Em có một chú mèo mù, được tầm 12 tháng, tuy nhiên, bé rất bé, đã đẻ 2 lứa, ngoài bị mù ra bé còn bị động kinh nhưng chắc là khỏi rồi, bé ngoan, biết đi vệ sinh đúng chỗ, ăn khỏe không mấy khi bệnh tật gì, đăcj biệt rất mắn đẻ. Em rất muốn nuôi bé tiếp nhưng vì sắp về quê rồi, không thể tiếp tục nuôi bé nữa nhưng sợ cho đi bé sẽ gặp phải chủ không tốt. Anh chị ở trạm có kinh nghiêm trong việc tìm chủ mới nên em rất mong anh chị giúp em tìm một mái ấm mới cho bé. Em cảm ơn ạ.
0167 5087 313(Thu)

chippi-papu

Bé không bị dại đâu ạ, chỉ la do mù nên lúc nào cũng hoảng sợ, chỉ có chủ, bé ngửi thấy mùi quen thì bé mới yên tâm thôi, động kinh của bé đã được chữa trị khá ổn rồi, mình nuôi bé lâu rồi nên minh khẳng định bé rất ngoan, dễ nuôi hơn tất cả các chú meo khác