• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần nuôi mèo xù đực

Hx thấy toàn xin thôi ngại lắm,em xin để mấy dòng ngắn gọn thui ạ

Em muốn tìm hoặc nhận nuôi 1 bé mèo đực giống gì cũng đc miễn là lông xù hoặc béo,em béo mà hxhx,nhà đày đủ dk nuôi đặc biệt các bác có thể qua thăm nom các em ý thoải mái để kiểm tra đk chăm sóc ,Rum của em bị bọn khốn nạn câu mất rồi :(( ,hx ngắn gọn vậy ạ,nhưng em có tiền mấy triệu đâu nhé hxhx .Hiện tại em đã có
Chuồng mèo :có
Cat San: có
Pussy cat: có
Đèn sưởi ấm Có lun
Có cả bộ đồ chơi cho mèo nữa hxhx
tất cả là của Rum hxhx

bác nào có thể giúp em thì để số đt nhé em sẽ đến tận nơi đón về hxhx

EM tên Quân Nhà ở Ngã Tư Sở nhé :01658817728

upppppppppppppppppppppppp giùm bạn, chia buồn với bạn về Rum và chúc bạn sớm tìm được người bạn mới nha

linkkaka

Member
chia buồn vs Bạn về Em Rum, khi nào bắt đc Em mới rùi thì rảnh cho các Em nó qua chơi với các Bé nhà mình cho vui nha, mình có 3 Em 34 bé tí cũng đáng iu lắm ^^^

Juliet Vu

2 đứa nhà mình nó lại đẻ thêm lứa mới rồi.. Lần này được 6 bé liền, 3 màu trắng tinh, 2 màu hồng, 1 màu nâu vàng cháy. Các bé đc 4 tuần tuổi, mới biết ăn cơm. Nhà mình là mèo nhà nuôi 8 - 10năm rồi đẻ nên sức khoẻ các bé tuyệt đối yên tâm chứ k có chuyện mèo bệnh các thể loại như ở ngoài nhé. Mình bán màu trắng 900k, màu hồng 1t8, màu nâu là 1tr8. Mình kiêng k chụp ảnh khi mèo chưa đc 3 tháng nên bạn nào yêu và thực sự muốn nuôi các bé thì liên lạc vs mình theo số: 0122 92 9999 6 và có thể đến nhà mình để xem hoặc chơi vs các bé.