• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần mua gà tre đẹp ở HP

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Có con gà Đông Tảo, ông Đá Quý 2 xem có thịt được không thì alo nhé! :)]

Sợ nhỉ đã khoe rồi, anh ơi bạn gì cũng chơi với anh bảo có con tre bắc nào đẹp anh post thử lên em xem tý :p

GA_DONG_TAO

Active Member
Gà tre này chú chơi làm gì? có người cứ bảo anh qua bắt mà anh chưa thích đấy chú Tùng àh! Chú mua cái lồng ấp, anh biếu ít trứng mà ấp... hehehe. Chú nene nuôi 1 trống ĐT làm cảnh và một đôi gà tre thôi, nhưng nên che đạy cẩn thận ko mấy em pit làm gỏi hết.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Gà tre đẹp HP lên đầu nào ...!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! UP UP...!!!!!!!!!!!

Lynk_TG

Member
bác cho em tiêu chí đi, em ko có máy ảnh nên ko post được. Ông Gà Đông Tảo hứa đưa em ít trứng mà ko thấy đâu nhé. Hứa thế bao h ko cơ chứ.

GA_DONG_TAO

Active Member
Anh bảo để lứa sau mà chú. Hôm qua cả ba con mái Tân châu của anh lên sàn ấp hết... tranh trứng, tranh ổ đánh nhau um tỏi. Anh mất cả buổi chiều làm ổ, phân chia trứng cho chúng nó ấp. Lứa sau anh hứa sẽ có trứng cho chú. Hôm nào cho anh mượn con trống nhạn nhé.
Chú Tùng thích gà ĐT làm cảnh thì để anh kiếm. Anh đang có con trống hơn 5kg, chân to, lông đẹp, giá cả phải chăng.

Lynk_TG

Member
cả 3 lên sàn ấp hết thì để em xin gà con luôn... kekeke :)) chứ chờ lứa sau em sợ anh quên iem thôi... anh mượn trống nhạn làm gì hả anh??? con của anh màu đẹp mà...

GA_DONG_TAO

Active Member
Anh có con mái nhạn mà, nên mượn trống nhạn kiếm đàn nhạn chơi cho vui. Chả biết 18 quả nở được bao nhiêu gà con đây.

Tình hình là mình đang cần mua mấy em gà tre đẹp cả trống và mái ( yêu cầu là phải đẹp, cực đẹp) về nuôi thả vườn , bạn nào ở HP có gà đẹp thì alo cho mình theo số 01699846666 .Mình xin cảm ơn .
Thân./.
em có đó. Em ở Thái BÌnh. bac muốn mua mấy cặp. pm nhé: 01638257727
e co mấy cái hình nhưng nang kb wa nên ko up dc