• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần mua gà tre đẹp ở HP

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Tình hình là mình đang cần mua mấy em gà tre đẹp cả trống và mái ( yêu cầu là phải đẹp, cực đẹp) về nuôi thả vườn , bạn nào ở HP có gà đẹp thì alo cho mình theo số 01699846666 .Mình xin cảm ơn .
Thân./.

_DucPham_

Vietpet sponsor
Tình hình là mình đang cần mua mấy em gà tre đẹp cả trống và mái ( yêu cầu là phải đẹp, cực đẹp) về nuôi thả vườn , bạn nào ở HP có gà đẹp thì alo cho mình theo số 01699846666 .Mình xin cảm ơn .
Thân./.
Bạn có mua gà Ta không ?? Mình có mấy em gà trống, mái cực cưc đẹp :D

KimCuong

Active Member
Có con Gà Tre over size, hàng độc. Chú Đá quý 2 xem có thích thì anh để lại cho. :thingking: :))

_DIAMOND_1984

Có con Gà Tre over size, hàng độc. Chú Đá quý 2 xem có thích thì anh để lại cho. :thingking: :))

Em gà tre BIG SIZE này bác có bán rẻ cho em em về em cho PIT nhà em tầm bổ thì em lấy....khà khà :D:D

heeeee. laị chơi cả gà nữa hả a. mua đi rồi ae m đá gà. nhà e có 1 đôi ha Thái , đang hok có đối thủ hucccccccccc

_DIAMOND_1984

heeeee. laị chơi cả gà nữa hả a. mua đi rồi ae m đá gà. nhà e có 1 đôi ha Thái , đang hok có đối thủ hucccccccccc
Anh đang quây lưới cao lên ở góc vườn nhà nuôi như kiểu sinh thái tự nhiên đấy em ơi, thế mới sướng....có gà ở dưới, chim chóc bay ở trên....nói chung cái gì cũng chơi :)):))

thế hả. a tinh mua gà gì. gà tre thái hay loại thường. . nhà e thỳ đủ cả . chim chiến.chim hot. gà cảnh. gà chiến. mỗi tội chó hok chiến thôi

_DIAMOND_1984

thế hả. a tinh mua gà gì. gà tre thái hay loại thường. . nhà e thỳ đủ cả . chim chiến.chim hot. gà cảnh. gà chiến. mỗi tội chó hok chiến thôi
Anh tìm mua 1 con gà tre trống đẹp với đôi mái đẹp nữa em ạ, cho có đôi có lứa :D

_DIAMOND_1984

gà tre việt không đẹp đâu,bác làm đôi tre mỹ khi nào có gà con em đăng ký 1 chú :D:D
Khu nhà anh nhiều chuột lắm, quây lưới nuôi thí điểm gà tre xem có bi chuột nó xơi không đã, chứ nhìn gà Thái anh mê từ lâu rồi :p

_DIAMOND_1984

Gà tre đẹp ở HP đâu hết rồi, có ới mình cái nhỉ mai đỡ phải đi chợ hàng ..

_DIAMOND_1984

sao bác không làm 1 dôi gà tre TC mà nuôi. tôi thấy gà tre TC của VN mình dẹp mà
Khu nhà mình có nhiều chuột lắm, mình muốn nuôi thử gà tre 1 thời gian xem có bị chuột nó xơi ko đã rồi sau đó tính tiếp bạn ạ :)

Lynk_TG

Member
hay là chuyển gà từ HN xuống HP nhỉ??? HN thì nhiều gà đẹp quá...

hê. vẫn chưa mua được hả a. sao hôm chợ hàng a hok mua. gà đấy cũng được mà. hok a sang bên Trại Chuối đấy. mà xem

_DIAMOND_1984

Gà chợ hàng anh hôm rồi ra muộn quá còn có vài con ko ưng lắm, trại chuối chỗ nào cho anh địa chỉ .thanks e

a Xuống cái Dốc . cầu Trại Chuối. cứ đi thẳng thì a sẽ nhìn thấy . cái hiệu bán , Chim , chó. Gà. heeeeee. đủ cả