• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần mua F1 vàng cái

Namdateh

Member
như tiêu đề, mình đang muốn kiếm 1 em F1 vàng cái, trên 3 tháng, giấy tờ đầy đủ, khu vực tphcm và lân cận, ai có bán thì cho mình vài tấm hình show dáng, hình chụp giấy tờ và xin luôn cái giá nha, thanks mọi người đã xem tin :)

phuhv

Member
Mình có 1 con cái vàng F1 đây. Bạn thấy nó đáng giá bao nhiêu? Nếu hợp lý, mình bán cho bạn!
[/URL][/IMG]

Namdateh

Member
Mình có 1 con cái vàng F1 đây. Bạn thấy nó đáng giá bao nhiêu? Nếu hợp lý, mình bán cho bạn!
[/URL][/IMG]
bao nhiêu tháng vậy bạn, đủ tuổi CNG lại chưa? ah mà bạn bán thì nên cho mình cái giá chứ nhỉ :)

phuhv

Member
bao nhiêu tháng vậy bạn, đủ tuổi CNG lại chưa? ah mà bạn bán thì nên cho mình cái giá chứ nhỉ :)
Chó 20 tháng, đã CNG lại rồi, Chó đoạt giải nhất Show Breed by tháng 04/2014. Thế theo bạn giá của nó bao nhiêu? PM cho tôi giá của bạn nhé!

Namdateh

Member
Chó 20 tháng, đã CNG lại rồi, Chó đoạt giải nhất Show Breed by tháng 04/2014. Thế theo bạn giá của nó bao nhiêu? PM cho tôi giá của bạn nhé!
mình ko đủ tiền mua chó có giải đâu bạn, thanks bạn nha :)