• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần mua 1 chú xoáy thái

mousebabe

Mình đang muốn mua 1 chú xoáy thái non từ 2 đến 4 tháng ,cái hay đực không qtrong .giá cả hợp lý vì mình đang là sinh viên không có nhiều $ .mình ở hn ai có nhu cầu bán thì rep cho mình biết nhe

DONGNAMBO

Active Member
Mình đang muốn mua 1 chú xoáy thái non từ 2 đến 4 tháng ,cái hay đực không qtrong .giá cả hợp lý vì mình đang là sinh viên không có nhiều $ .mình ở hn ai có nhu cầu bán thì rep cho mình biết nhe
Chúc bạn tìm được 1 em như ý!

thanhloc

Member
theo bạn thì giá như thế nào là hợp lý để ae giúp đỡ bạn?

cuteo8888

Vietpet sponsor
chỗ bán xoáy thái uy tín thì bạn có thể tìm hiểu trong clb xem anh em nào có chó đẻ bạn có thể tìm đến mua chứ con ra bây h ra chợ chó mua rất ít cho uy tín mong bạn sớm tìm được chú chó ưng ý <:p<):):x

chỗ bán xoáy thái uy tín thì bạn có thể tìm hiểu trong clb xem anh em nào có chó đẻ bạn có thể tìm đến mua chứ con ra bây h ra chợ chó mua rất ít cho uy tín mong bạn sớm tìm được chú chó ưng ý <:p<):):x
dạo này mất tích đâu thế em ko thấy xuất hiện gì cả,em xem kêu gọi AE off phát đi lâu lắm rồi ko off buồn quá

cuteo8888

Vietpet sponsor
vâng ok anh em dạo này bận quá em đang xem vào ngày nào đẹp để anh em off phát hôm này vào thấy anh em dạo này yếu quá hiiiii %-(

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Xem chủ nhật tới nếu kg mưa off 1 phát đi.Cuteo hô hào nhé để còn thông báo cho ae ít việc vừa xong anh bận quá vì sửa sang chuồng trại

cuteo8888

Vietpet sponsor
vâng ok anh thế chủ nhật tuần sau anh em minh off nhé để em thông báo đến mọi người <:p

tom992010

Member
Ko hiểu tầm 3-4 củ có mua đc 1 em đẹp ko mọi người ,mình muốn mua của ae trong clb cho yên tâm ko sợ lai liếc gì ,mong ae góp ý,thank.!!!

mousebabe

em cũng mới tậu được 1 em phú quốc nhưng bị lai nặng.và nó bị cái tính nhát người nữa nên e cũng k ưng nó cho lắm .em vẫn muốn có 1 chú xoáy thái nhung đk kte khó khăn quá k biết tầm 2 > 2,5tr có mua được 1 e xoáy k :(

Ko hiểu tầm 3-4 củ có mua đc 1 em đẹp ko mọi người ,mình muốn mua của ae trong clb cho yên tâm ko sợ lai liếc gì ,mong ae góp ý,thank.!!!
Bạn tìm đàn nào chó nhà đẻ, rõ nguồn gốc bố mẹ là ổn bạn à. Chúc bạn sớm có cún cưng nha.