• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần một người yêu mèo ở TP HCM

Hiện ở chợ chó mèo Lê Hồng Phong, có hai bé mèo con ( khoảng 2 tháng tuổi ), lông xù có đốm đen trên đầu, rất dễ thương, một bé mắt xanh, một bé mắt xanh và vàng ( bé này to hơn bé kia 1 tí ). Hai bé này hiện đang ở shop Cẩm Thúy ( bên phía có lô cốt, gần đèn giao thông ). Hôm nay mình có ghé thì mấy hai bé khá yếu ( do ở đây vài ngày rồi ), nhất là bé mắt xanh, mình muốn chuộc hai bé về nhưng không đủ tiền :( Mình post bài viết này mong ai đó ở TP HCM rước hai bé về, nếu không hai bé tiêu mất :( ( mèo con sức đề kháng rất yếu ). Xin các bạn đừng nghĩ rằng mua hai bé về sẽ chết, vì chính mình cũng chuộc một bé ở đây về và đưa đi bác sĩ Hoàng Tùng, hiện bé vẫn rất khỏe. Nếu ai muốn mua thì mình chia sẻ kinh nghiệm là nên trả 1/3 giá người bán đưa ra, và nên đưa bé đi bác sĩ ngay, đừng để phát bệnh mới đưa đi thì quá muộn.
Xin cám ơn các bạn đã đọc bài viết này !!!

Hai bé ấy nhìn giống bé có đốm trên đầu trong hình này nè, nhưng nhìn hiền hơn. Cũng trắng và có đốm như bé, nhỏ nhỏ khoảng bé này luôn.

babieanh

em nó đc bán với giá nhiêu vậy bạn !
bạn cho giá cụ thể mọi người mới xem khả năng mà đi cứu chứ !:)

người bán hét giá 1,5t/bé, nhưng các bạn có thể trả xuống. Hôm qua mình liều trả giá 500k thì người bán lắc đầu, chắc khoảng 600k, 700k một bé

thông báo với cả nhà là bé mắt xanh đã được rước về và đang ngủ ngon lành ^_^ Vẫn còn bé mắt hai màu ở lại (bé là mèo cái), ai quan tâm thì đến rước bé về nhé. Bé còn lại nhanh nhẹn và dễ thương lắm, nhưng hơi ốm do không được cho ăn đầy đủ, tiếc là không đủ tiền đưa cả 2 về :(

HChuong

Member
Cám ơn tấm lòng nhân ái của em. Mong rằng em mèo kia sẽ mau được ai đó cưu mang.