• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần một chú bulldog làm bạn với bulldog của mình !!!!

huu

Bull+chó ta=.... bằng gì nhỉ??? Hien gio a dang co 1 pe nhật lông dài(cai ) ten sumo. 2 nam tuoi. E co muon nuoi ko?

hoangtranhoan

Bull+chó ta=.... bằng gì nhỉ??? Hien gio a dang co 1 pe nhật lông dài(cai ) ten sumo. 2 nam tuoi. E co muon nuoi ko?
hi , dạ nhà em đâu rộng đâu anh hi, anh chị nuôi đi cho vui cửa vui nhà , con bill phá lắm , chó nhật giống nhỏ nó đè chắc chết ^^với lại để dành từ từ kiếm con cái về hi , đẻ rồi anh bắt 1 con nuôi ! hi

huu

hi , dạ nhà em đâu rộng đâu anh hi, anh chị nuôi đi cho vui cửa vui nhà , con bill phá lắm , chó nhật giống nhỏ nó đè chắc chết ^^với lại để dành từ từ kiếm con cái về hi , đẻ rồi anh bắt 1 con nuôi ! hi
hihi. uhm. vay chuc' e mau ti`m dc pe' nao` ung y' nhe'.

Icy

Member
If a c nào mà phối thành công thì chừa cho mình 1 pé nha. Pé nào cũng dx. Chủ yếu là khoẻ mạnh thôi. Thanks

huu

Xin đính chính lại nhé mọi người.
Chú chó bull của chủ bài viết này đã từng là của mình. Và mình đã đăng tin cho bulldog vào tháng 12 năm ngoái. Nếu ai có theo dõi diễn đàn này thường xuyen thì sẽ biết.
Tiền đôi lúc cũng ko có nghĩa gì đâu. Đôi khi tìm dc 1 nguoi chủ mới tốt thì mình còn vui hơn là bán cho 1 ai đó.....

Icy

Member
Xin đính chính lại nhé mọi người.
Chú chó bull của chủ bài viết này đã từng là của mình. Và mình đã đăng tin cho bulldog vào tháng 12 năm ngoái. Nếu ai có theo dõi diễn đàn này thường xuyen thì sẽ biết.
Tiền đôi lúc cũng ko có nghĩa gì đâu. Đôi khi tìm dc 1 nguoi chủ mới tốt thì mình còn vui hơn là bán cho 1 ai đó.....
F ải chi mình cũng may mắn dx 1 pé như za