• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cần kiếm ny cho bé chihuahua nhà mình

ruak0olz

Member
em í tên là nấm đc hơn 1 tuổi rồi
giới tính là đực nhá
dạo này tại em í hay bị lên cơn quá..nhìn cũng tội thế nên bạn nào cần thì pm cho tớ nha...
em này tớ mua của anh long bên bồ đề

meo_xu123

Member
bạn mua em ý bao nhiêu vậy. mình cũng muốn than khảo thêm để quyết định chăm 1 em :D

ruak0olz

Member
hồi tớ mua là 2tr8 nhưng bh chak rẻ hơn rồi..
hôm trc tớ vừa dắt bà chị mua 1 em ở anh long chỗ trung hòa là 2tr5 thì phải

Mình cũng có 1 em cái tên Nấm nè, mà chưa tới ngày, còn lâu lắm, nếu được xin cho làm quen.

ruak0olz

Member
Mình cũng có 1 em cái tên Nấm nè, mà chưa tới ngày, còn lâu lắm, nếu được xin cho làm quen.
làm quen luôn ^^ mỗi tội ấy ở tít trong SG tớ ở HN đến lúc nào em í đến ngày chúng ta sẽ gặp nhau ở Huế nhá ^^

fox hươu nhà mình đang rất có nhu cầu làm vài em bé...nếu được bạn cho mình số điện thoại để mình liên lạc. hay gọi cho mình theo số dt 0974018901. thánks

ruak0olz

Member
ô xờ kê anh..có j pm em nhá 0915841589 hoặc nick yh rualuv
nhưng anh là muốn kinh doanh hay là nuôi cho vui????
anh có thể khi nào bé đó có em bé cho em 1 bé đc k ạ :(

Bebaoboi

Member
bé nhà bạn đáng yêu quá, mình cũng đang muôn nuôi 1 bé, bạn có thể cho mình địa chỉ chỗ mua đc ko??? cảm ơn bạn :)

bé nhà bạn đáng yêu quá, mình cũng muốn nuôi 1 bé, bạn cho mình biết địa chỉ mua đc ko, cảm ơn :)

songbang

Member
Chào rualuv, nhà mình cũng có 1 em gái hơn 1 tuổi rồi, đang muốn giao lưu cùng em nấm nhà bạn, em í nhà bạn cân nặng bao nhiêu

ruak0olz

Member
Chào rualuv, nhà mình cũng có 1 em gái hơn 1 tuổi rồi, đang muốn giao lưu cùng em nấm nhà bạn, em í nhà bạn cân nặng bao nhiêu
em nhà tớ >2kg :( tại từ bé cho ăn uống vô độ :( h đã hạn chế >"<