• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cần hỏi chút về hậu duệ của happy và maxxi

hungcun94

Member
trả là em mớt bắt bé bully. chủ cũ bảo là hậu duệ của maxxi và happy. em có hỏi anh ở hội bully thì bảo chó bố mẹ đều có giấy tờ ABKC.em thắc mắc tại sao chó con không có.em gọi thì chủ cũ bảo giấy tờ vẫn đang trong hồ chí minh.các anh chị em của nó cũng chưa con nào nhận được. nay muốn thỏa cái thắc mắc này thì em muốn nhờ các anh chị.hay chủ của maxxi và happy giúp em. xem liệu bây giờ có còn làm được nữa không. chủ cũ nói được hơn 11 tháng rồi ạ

gàsiêunhân

Active Member
Con này mới được 3 tháng thôi bạn à! con này là đàn maxi và lucy
Happy là con cái của anh phạm hoàng, bố mẹ có giấy thì chó con sẽ có giấy, và người bán phải có trách nhiệm làm giấy cho chó con

hungcun94

Member
em cảm ơn anh HOÀNG mong cún sẽ nhận được giấy sớm nhất.:"> mọi thắc mắc đã được giải tỏa.