• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần giúp đỡ về Husky

chào tất cả mn em đang cí ý định mua 1 nhóc husky đực 4 tháng màu hồng phấn. em rất thích loại chó này nhưng chưa nuôi bao giờ. Ai có thể giúp em về cách nuôi, huấn luyện, cho ăn và vệ sinh loại chó này ko ạ
thanks mn

Darkstar

Vietpet sponsor
Bạn có thể tìm trong các topic rất nhiều người hỏi về vấn đề này rồi! 4 tháng màu hồng phấn cũng khá nhiều! Nuôi cũng ko vất vả và khó khăn đâu! Bạn cứ đem về nuôi, khó đâu hỏi đấy nhé :D Cần tư vấn gì thì ới mình!

Cún 4 tháng là sức khỏe cũng yên tâm hơn phần nào rồi,mầu hồng phấn cũng đẹp.....husky là loài nghịch ngợm nên bạn phải xác định cho kĩ trước khi nuôi nhé,càng xích càng nhốt trong chuồng thì chúng càng kêu ầm ĩ và nghịch ngợm,đặc biệt rất điên loạn mỗi khi đc thả ra nên tốt nhất bạn xác định nuôi chúng thì nên thả cho chúng chạy trong nhà,và thường dắt chúng đi chạy tập thể dục cho bớt cuồng nhé