• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần gửi mèo qua tết âm lịch

thuca

Các bạn ơi.

Tết âm lịch này cả nhà mình phải về quê, dự kiến từ 28 tết đến hết mùng 4. Mình có 1 bé mèo anh lông dài cực ngoan, cục đáng yêu nhưng không biết gửi ai. Bạn nào có điều kiện trông hộ mình mấy ngày tết, mình xin cám ơn và hậu tạ nhé!

Ps: Bé nhà mình là méo cái. khá nhút nhát. Mình ko muốn cho bé sinh con nên tốt nhất là nhà bạn nào có mèo cái hoặc có điều kiện nhốt riêng hộ mình nhé! Bé này đảm bảo xích cả ngày cũng không kêu tiếng nào.

Thanks a lot!

ngọc peo

mình cũng muốn foster lắm, nhưng mà sợ nảy sinh tình cảm chắc buồn chết mất nếu em nó lại phải về nhà mất

Tko.Alaska

Member
Mìnk có thể trông hộ ^^ b. chỉ cần gửi thức ăn và cát vs :D đ.kiện là bé nhà b. hôk có rận và bệnk ngoài da. Nhà mìnk nuôi 1 bé cái duy nhất và trong nhà hoàn toàn khép kín. Hôk xíck hôk nhốt :)
S.đ.t mìnk 0948.78.1991 ( SMS nhé )