• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần chuộc lại chó xoáy thái

hoacutlon

Cách đây 4 hôm trên địa bàn Hải Bối- Đông Anh em bị bắt trộm mất em xoáy thái đực 2 tuổi bác nào có thông tin em nó đang ở đâu thì cho em chuộc lại em xin chân thành cảm ơn sdt của em 01632412619 em minh còn đây là hình ảnh nhận diện của em nó

hoacutlon

Đặc điểm nhận dạng nữa là Ở dưới ngực em ý có 1 vết sẹo nhìn như vết khâu mong anh em giúp đỡ, mình bị mất ở khu Hải Bối - Đông Anh gần khách sạn Kim Cuơng

eddy87

Hic khó rồi ,mà ko hiểu dòng này nuôi hay bị mất thật,ông bạn mình vừa mất em xám ,nuôi hơn 2 năm mà vẫn bỏ nhà đi bụi :-s
Chúc bạn mau tìm lại đc em iu

hoacutlon

chó của mình bị bắt trộm thui chứ không bỏ đi đâu vì nuôi từ nhỏ mà với lại 2 năm rồi thông thuộc địa bàn nhà mình nắm không có chuyện bỏ đi được