• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần cho mèo con

Status
Không mở trả lời sau này.
Nhà bác hàng xóm nhà mình có đàn mèo mới đẻ,giờ chắc cũng đc hơn tháng rồi:).Tình hình là bác ấy sắp cho các em ấy đi ở chợ Bưởi rồi:((.Mình thì không giúp đc jì,chỉ biết cho mèo mẹ ăn no để chăm sóc cho các bé thât tốt thôi.Bạn nào đang có ý định nuôi mèo con thì liên lạc với mình nhé.Đặc điểm của 3 mèo ấy là 2 bé màu trắng vàng,1 bé mau vằn.Mình cũng không biết bao jò bác ấy mang các em đi,chắc cùng sớm thôi.:((Vậy bạn nào muốn nuôi mèo thì liên lạc sớm với mình nhé.Sdt cua mình la 0916611132.Mong các bé mèo tìm đc chủ mới^:)^

các bé mèo rất xinh,tiếc là mình không biết cách up ảnh trên diễn đàn.Đã có bạn hẹn sáng nay qua lấy một bé về nuôi.Hi vọng bạn ấy sẽ đến đúng như lời hẹn.hihi

Up cho các bé lên đầu trang. Mong các bé mau có chủ mới! Nếu có thể bạn chụp hình các bé cho cả nhà xem biết đâu bé sẽ tìm chủ mới nhanh hơn!

Đã có bạn đến nhận nuôi bé mèo màu vằn,còn 2 bé màu vàng trắng..Mong rằng hai bé còn lại sẽ tìm đc chủ tốt.Thế là một bé mèo đã hạnh phúc...vui quá..sorry cả nhà vì mình vui quá.

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Mình cũng có đàn mèo vừa xinh lại vừa nghịch ngợm hết chỗ nói! Ai có nhu cầu thì a lô cho mình nha!
Phạm Cư

~yuki~

Member
Hôm nay gọi điện cho chị xin 1 bé nhưng các bé đã về với chủ mới rồi :) Dù sao em cũng mừng quá, các bé k fải đi chợ bưởi rồi :*

Mình rất mừng vì 2 em mèo đã tìm đc chu tốt,em còn lại mình cũng muốn gửi gắm cho các bạn trên vietpet nhưng bác ấy đã cho em ấy đi mất rồi.Một lần nữa cảm ơn sự quan tâm của các bạn trong diễn đàn.Nhờ mod xoá topic hộ mình.

Status
Không mở trả lời sau này.