• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần chia sẻ bớt 1 chú mèo nga thuần chủng tại Ailu cho các bạn co nhà ở quận Ba đình

Vấn đề là có một gia đình đi nước ngoài đã gửi gắm lẠi em Bi - mèo nga thuần lông cực xù lại cho Ailu. Nhưng Bi không chịu quen nhà mới , đã 2 tuaanf rồi ăn uống rất ít nên gầy hẳn đi. Có lẽ vì ailu quá đông mèo , riêng em Bi không thể quen được.

Nay mình quyết định tìm một bạn nào có nhà yên tĩnh, chỉ nuôi một mình bi thôi để gửi gắm ( không tiền nong gì cả ạ )

Điều kiện là không được bán Bi, nhà phải kín không để Bi đi mất
Và sống trong quận Ba đình ạ
Em xin hết

NguyenNghia62

Nhà min ở hàng bông,nhà hiện tai ko nuôi em mèo nào cả,có thể nuôi em ý được ko:D,mà em ý đã lớn rồi hả bạn?

audy224

Member
Chỉ quận ba đình mới đươc nuôi thôi ạ . Chán quá nhà em rất kín lại cũng có 1 em mèo nga 4 tháng tuổi , nếu có Bi về đây 2đứa chơi với nhau chắc vui lắm !Tiếc là nhà ở quận Thanh Xuân ... dù sao vẫn mong được nuôi em í ! nếu được chị liên lạc vào số 0974847592 cho em với nha

[alex]

Member
huyenhuong qua nhà alex rồi chắc cũng biết nhà thế nào, khá kín và rộng rãi, nếu được thì alex muốn nuôi Bi, thêm 1 người bạn nữa cho Su đỡ buồn. Nếu tin tưởng thì pm cho mình nhé, sẽ update ảnh Bi thường xuyên nếu Bi về chơi với Su :)

NguyenNghia62

Nhà mình ở cầu giấy có nuôi được không bạn,cũng muốn nuôi một em mèo cho bớt buồn,mình bị mất mèo cũng được một thời gian rồi.Được thì liên hê qua số ĐT của mình nhé:0974222662:D

titaioi

không biết các bạn có tin không hồi bữa mình có vô nhà 1 khách hàng và thấy chủ nhà nuôi 43 con mèo đủ loại luôn.bà ta dành nguyên 1 tầng lầu để nuôi chúng

không biết các bạn có tin không hồi bữa mình có vô nhà 1 khách hàng và thấy chủ nhà nuôi 43 con mèo đủ loại luôn.bà ta dành nguyên 1 tầng lầu để nuôi chúng
thế này thì đúng là chuyện lạ VN rồi :D:D. mình cố gắng lắm cũng chỉ nuôi đc 3.4 bé là cùng ^^

NguyenNghia62

cảm ơn bạn đã chia sẻ mình củng thích nuôi mèo lắm nhưng chưa có thời gian
Mìn nghĩ mèo và chó đều là những người bạn tốt của con người nếu bạn biết yêu thương chúng nó,những lúc buồn vui,cô đơn có chúng nó bên cạnh cũng giúp mình thấy ấm hơn:D

anhbob

Member
Bạn ơi em ý là mèo đực hay mèo cái hả bạn? Nhà mình có Nhiêu nhiêu là mèo đực nhưng chưa có bạn gái. Mình muốn kiếm bạn gái cho nó ý mà.

tuanpham_it

Chào bạn ! Mình hiện là sinh viên đang sống 1 mình, mình rất yêu động vật nên cũng mong có bạn chia sẻ lúc vui buồn. Nếu bạn có thể thì cho mình chăm sóc chú mèo ấy được không ? Mình hiện ở Cầu Giấy, nếu bạn muốn thăm mèo thì bạn có thể đến chơi hoặc mình đưa mèo qua thăm bạn. Nếu được bạn gọi cho mình theo số này nhé 01242983975 . Mình tên Tuân, hy vọng sớm nhận được tin vui từ bạn !