• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần bán em Bull Pháp 3 tháng tuổi

Status
Không mở trả lời sau này.

ms.moschino

Mình để lại em Bull Pháp này. Bull Pháp 100% đảm bảo ko bị lai tạp linh tinh đâu. Bull cái 3 tháng tuổi, đã tiêm phòng đầy đủ, khoẻ mạnh, ăn khoẻ ngủ khoẻ đáng yêu cực nhé.
Mình không có thời gian nuôi và cũng lười chăm sóc em ý, mấy bữa để em bị đói :( nên bán lại cho bạn trẻ nào thực sự quan tâm và yêu quý em ý. Bảo hành bệnh 1 tháng cho các bạn

LH: 0936828886
YH: ms.moschino

Trang_candy_hl

mik kết bull nổ đĩa ra :-s nhưng chưa có dk để rước e ý về :( thôi cố gắng đi làm rồi rước 1 ẻm về chăm sóc hjhj chúc em mau chống về vs chủ mới !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

King of bulls

Vietpet sponsor
mik kết bull nổ đĩa ra :-s nhưng chưa có dk để rước e ý về :( thôi cố gắng đi làm rồi rước 1 ẻm về chăm sóc hjhj chúc em mau chống về vs chủ mới !!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Thích cách nghĩ cũa bạn. Chọn 1 bé F.B là thành viên gia đình. Bởi vậy phải chọn lựa thật kĩ, để bé F.B ở nhà mình suốt đời. Nếu chưa đủ điều kiện, các bạn nên từ từ chọn lựa, và tích góp đủ đạn để chơi 1 bé thuần chủng và thật ưng ý. Chúc bạn sớm tìm được 1 bé FB ưng ý.

Thân chào,

ttbh90

Mình để lại em Bull Pháp này. Bull Pháp 100% đảm bảo ko bị lai tạp linh tinh đâu. Bull cái 3 tháng tuổi, đã tiêm phòng đầy đủ, khoẻ mạnh, ăn khoẻ ngủ khoẻ đáng yêu cực nhé.
Mình không có thời gian nuôi và cũng lười chăm sóc em ý, mấy bữa để em bị đói :( nên bán lại cho bạn trẻ nào thực sự quan tâm và yêu quý em ý. Bảo hành bệnh 1 tháng cho các bạn

LH: 0936828886
YH: ms.moschino
ở đâu vậy bạn ơi ? bao nhiêu tiền vậy bạn ơi..........:))

Status
Không mở trả lời sau này.