• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần 1 em cún nhật hoặc chihua ..

Mình cần nuôi 1 bé cún Nhật,cocker hoặc Chihua,các bạn nào muốn mình chăm sóc bé dùm thì call mình theo số 0919.133.605 mình tên Thảo nhé,xin cám ơn. Đảm bảo chăm sóc cho bé tốt,điều kiện đầy đủ. Mình ở Sài Gòn,quận 3. Thân mến!

Doremi25

Member
xin gì mà khôn quá,bạn này là flora bên diễn đàn yêu thú cưng,là 1 lái chó đấy.mua đi bán lại.đi xin mấy con ấy ai mà cho hả bạn?chó ta cũng chưa chắc có,ở đó mà cocker,nhật,chihuahua...xì.dân sg là vậy hử?

bi.ryan

Member
hờ ...có em cocker đang định cho này ...nhưng mình ở HN ...chỉ cho bạn này với điều kiện là bạn bay ra đón em nó vào nhé =))

mình chỉ cho bạn này thôi ...các bạn khác không ý kiển nhớ :))

Skim242

Member
mình có 1 em chó nhật mà nuôi được 15 năm rồi.sắp ra đi rồi bạn có muốn chăm sóc dùm ko hả một người yêu chó=))

mấy bạn này thiệt quá đáng,nếu ko cho thì thôi tại sao lại độc mồm độc miệng như vậy. Tui xin chân thành chứ có phải đùa đâu,mà tui cũng từng tham gia of với hội tóydog nhiều lần rồi chứ bộ. Mấy bạn thích lăn tăn thì đi chỗ khác,người có văn hóa thì thể hiện tư cách dùm.

Doremi25

Member
mấy bạn này thiệt quá đáng,nếu ko cho thì thôi tại sao lại độc mồm độc miệng như vậy. Tui xin chân thành chứ có phải đùa đâu,mà tui cũng từng tham gia of với hội tóydog nhiều lần rồi chứ bộ. Mấy bạn thích lăn tăn thì đi chỗ khác,người có văn hóa thì thể hiện tư cách dùm.
ồ..bạn cũng có văn hóa k mà đọc k hiểu những gì bọn này nói?
Ai cũng vào xin "chân thành" như bạn thì cũng chẳng ai còn rao mua mấy chú cún ấy hết rồi.
Bản thân bạn cũng biết sẽ k ai cho mà vẫn cứ ngoan cố,xin cún như thế bị cho ăn gạch là đúng mà còn nói gì nữa.
Chó ta người ta bán 100k để xài chứ cũng k cho bạn đâu.
Xin chó để qua Yêu thú cưng bán thì con người bạn thiệt là....
Nick bạn ấy là flora_ph bên www.yeuthucung.com, tưởng bạn là 1 lái chó,mua đi bán lại,ai ngờ là cún đi xin...thiệt mất mặt.

mình xin vì trước đây có 1 cô đã từng cho mình 1 em cún rồi,nhưng mà nó già và bệnh rồi mất nên mình mới muốn xin 1 em khác để nui,bạn k có để cho thì thôi,cũng đâu phải chuyện của bạn. còn chuyện bạn có muốn biết mình phải là lái chó hay k thì mình sẵn sàng cho bạn biết,nếu muốn biết thật sự thì chỉ cần bạn và mình hẹn đi off 1 lần với hội toysdog là biết ngay,những người trong hội sẽ làm chứng cho mình,vì mình off hội này mấy năm nay rồi.

l.apple94

Member
mình xin vì trước đây có 1 cô đã từng cho mình 1 em cún rồi,nhưng mà nó già và bệnh rồi mất nên mình mới muốn xin 1 em khác để nui,bạn k có để cho thì thôi,cũng đâu phải chuyện của bạn. còn chuyện bạn có muốn biết mình phải là lái chó hay k thì mình sẵn sàng cho bạn biết,nếu muốn biết thật sự thì chỉ cần bạn và mình hẹn đi off 1 lần với hội toysdog là biết ngay,những người trong hội sẽ làm chứng cho mình,vì mình off hội này mấy năm nay rồi.
b bi.ryan định cho chó kìa b liên lạc với b ý đi :)) vé máy bay cũng k đắt lắm đâu...

Đây là trang "cho tặng chó" nên mình vào đây lập topic này cũng ko vi phạm nội dung. Nếu các bạn ko có thì cũng ko nên mỉa mai như thế. Cám ơn vì những ý kiến của các bạn!

Skim242

Member
Đây là trang "cho tặng chó" nên mình vào đây lập topic này cũng ko vi phạm nội dung. Nếu các bạn ko có thì cũng ko nên mỉa mai như thế. Cám ơn vì những ý kiến của các bạn!
tui đâu có mỉa mai gì.tui nói thiệt đó.tại bạn nói muốn chăm sóc dùm mà.gần nhà mình có bà bán hủ tiếu nuôi con chó Nhật được 15 năm.Nó già quá nên bả không muốn nuôi nữa.thấy bạn xin tui mới nói chứ.Tiêu đề của bạn chỉ xin chó chứ có yêu cầu là bao nhiêu tuổi đâu.Bạn nói ai có cho bạn chăm sóc dùm bạn cảm ơn mà.

Skim242

Member
bạn tới chung cư Trần Văn Kiểu quận 10.bà bán hủ tiếu ở trước cổng tên Hạnh đó.