• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CẦN MUA ROTTWEILER ĐỰC 2 THÁNG TUỔI

Sơn Nguyễn

Em đang cần mua 1 em Rottweiler đực 2 tháng tuổi thuần chủng giá từ 4tr-4tr5 ở Sài Gòn. Ai biết bạn nào bán hoặc có trại nào uy tín giá tốt ở Sài Gòn không chỉ em với ạ. Em cảm ơn nhiều

LeTrung2014

Co nhung gia tren 6tr lan e. Dong dai giong serbia 6tr5 1 em. Uy tin 100% . 0908302345 alo a dat xem truc tiep

bienhoa rott

Em đang cần mua 1 em Rottweiler đực 2 tháng tuổi thuần chủng giá từ 4tr-4tr5 ở Sài Gòn. Ai biết bạn nào bán hoặc có trại nào uy tín giá tốt ở Sài Gòn không chỉ em với ạ. Em cảm ơn nhiều
giá này chỉ mua dc hàng trôi nổi thôi bạn ạ,hoặc không có nguồn gốc,còn các bé có giấy vka thì trên 6-7tr,....

petezo

mình có 1 bé 2 tháng thuần chủng đây 5tr nếu bạn có nhu cầu xem chó tại nhà