• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cấp cứu các bác vào giúp với

MinLove

husky nhà mình non quá mới gần 2 tháng.hnay mình thấy em nó ị ra 1 bãi hơi bị lỏng bình thường 2 ngày hôm nay thì đi phân nát thôi.các bạn cho hỏi:
1.đi phân nát có sao không?có bắt buộc phải đi phân cục thật khô không?
mình cho nó sáng ăn hạt Anim và đổ sữa bò vinamilk vào trưa và tối cho ăn cơm trộn thịt lợn băm,thấy bố mình nói đừng nên cho uống sữa ko đi ngoài anh em vào cho ý kiến cách xử lý với ạ.
2.có phải do sữa bò làm nó đi ngoài lỏng không?mà tốt nhất giờ phải cho ăn thế nào?

Okami

cho ăn đồ khô thôi ngừng cho uống sữa và bạn mua cái thuốc đi ỉa dành cho trẻ con ý cho uống sau khi ăn ngày 3 lần thế là xong , baoh nó đi phân cục thì cho uống sữa tiếp , chó nhà mình cũng cỡ như bạn gặp phải trường hợp trên r

MinLove

cho ăn đồ khô thôi ngừng cho uống sữa và bạn mua cái thuốc đi ỉa dành cho trẻ con ý cho uống sau khi ăn ngày 3 lần thế là xong , baoh nó đi phân cục thì cho uống sữa tiếp , chó nhà mình cũng cỡ như bạn gặp phải trường hợp trên r
thuốc đi ỉa cho trẻ con tên j bạn hiền ơi

kid1989

Active Member
Tràng vị khang ngày 2 gói pha với nước uống cho uống thay nước hàng ngày 2-3 hôm là hết