• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cảm ơn và chúc sức khỏe a c e vietpet nói chung và clb xoáy thái nói riêng

Lời đầu tiên mình xin chúc tất cả A C E trong diễn đàn vietpet sức khỏe , thành đạt và đam mê ....
như tiêu đề mình xin chân thành cám bác chủ clb xoáy thái và các thành viên trong clb đã kết nối những đam mê lại để tạo ra 1 sân chơi lành mạnh đối vs những người yêu xoáy và cũng là chỗ để a e học hỏi những kinh nghiệm về cách nuôi , dạy , cách chọn giống tốt để những người đang chơi , muốn chơi , hoặc chưa biết gì sẽ có nhiều kinh nghiệm trong cách nuôi dạy ,chọn giống để đạt hiệu quả cao trong kinh doanh và đam mê và xin chân thành cám ơn các bác đã ủng hộ nhiệt tình cho CLB xoáy thái miền bắc để cho CLb ngày càng lớn mạnh hơn
lời cuối xin chúc các mem có những pé như đúng mình mong muốn
( thư xin gia nhập này bác chủ có duyệt k hì hì )

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Lời đầu tiên mình xin chúc tất cả A C E trong diễn đàn vietpet sức khỏe , thành đạt và đam mê ....
như tiêu đề mình xin chân thành cám bác chủ clb xoáy thái và các thành viên trong clb đã kết nối những đam mê lại để tạo ra 1 sân chơi lành mạnh đối vs những người yêu xoáy và cũng là chỗ để a e học hỏi những kinh nghiệm về cách nuôi , dạy , cách chọn giống tốt để những người đang chơi , muốn chơi , hoặc chưa biết gì sẽ có nhiều kinh nghiệm trong cách nuôi dạy ,chọn giống để đạt hiệu quả cao trong kinh doanh và đam mê và xin chân thành cám ơn các bác đã ủng hộ nhiệt tình cho CLB xoáy thái miền bắc để cho CLb ngày càng lớn mạnh hơn
lời cuối xin chúc các mem có những pé như đúng mình mong muốn
( thư xin gia nhập này bác chủ có duyệt k hì hì )
trên tinh thần clb muốn kết nối với tất cả ae đang nuôi và sắp nuôi thành một tập thể mạnh để đưa cuộc chơi vui vẻ lành mạnh để tiến lên chuyên nghiệp.để thỏa mãn đam mê của từng người.rất mong sự đóng góp của tất cả mọi người