• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cảm ơn anh em ngoài Hà Nội, Killy + Kenton

mchanh

Member
Em cảm ơn ae ngoài Hà nội đã hỗ trợ cho Killy có chồng nhé.. ^^ Mr Thành este, Huy , Dũng mít, Ngọc...
Killy sinh 4 bé ngay 20/8/2013
2 đực và 2 cái...

[/url]

[/IMG]
:D:D:D:D:D:D:D

tran van hoan

Active Member
Lạ nhỉ sao không con nào được cái ngực đen chân đen giống bố anh nhỉ ? chị thủy đã qua bắt cún cái chưa anh ?

huunhan1972

chào anh mchanh. vài hôm nữa em cũng đón 1em malinos nhà tùng linh, vào tphcm. em muốn hỏi anh ở sài gòn mình có hội, hay nhóm nuôi và huấn luyện malinos không anh? để em đăng ký tham gia học hỏi với.

mchanh

Member
chào anh mchanh. vài hôm nữa em cũng đón 1em malinos nhà tùng linh, vào tphcm. em muốn hỏi anh ở sài gòn mình có hội, hay nhóm nuôi và huấn luyện malinos không anh? để em đăng ký tham gia học hỏi với.
chúc mừng bạn ,bạn alo trực tiếp nhé .Chắc tháng 11 này có khoá học đó ))d

toantb

Member
cảm ơn anh em Hà nội

Em cảm ơn ae ngoài Hà nội đã hỗ trợ cho Killy có chồng nhé.. ^^ Mr Thành este, Huy , Dũng mít, Ngọc...
Killy sinh 4 bé ngay 20/8/2013
2 đực và 2 cái...

[/url]

[/IMG]
:D:D:D:D:D:D:D
Đàn chó đẹp quá , chúc mừng Minh Chánh và anh em HN đã hợp tác tốt để có sản phẩm Mal tốt cho phía nam.

tran van hoan

Active Member
vâng màu thì cánh dán rồi , nhưng không thể ra được màu của kenton được anh ạ , vì màu của Kenton rất đặc biệt , nhưng em nói là mặt đen và lòng chân đen ý anh ạ , vì Elfy lứa trước đi với Kenton ra Toni ăn đúng quả đen giống bố nhưng màu thì không thể được như Kenton anh ạ , chỉ được màu cánh dán nhạt thôi .

tran van hoan

Active Member
Anh nhìn mảng màu của kenton rất rõ ràng anh nhé , mặt đen gần hết mặt , ngực đen lòng chân đen .

Em tìm trên mạng rất nhiều chỉ thấy mỗi con này mới có màu giống với Kenton

còn đây là Gueta em đang nuôi , nhưng màu vẫn nhạt hơn Kenton và ít đen hơn Kenton

Hai con này về màu thì chưa có con nào có bộ màu cánh dán đậm ở CLB qua mặt được , mai sau có bằng thì may ra được như Gueta chứ như Kenton thì cực khó và hiếm anh ạ .

soclo

may ngay hom nay deu len mang xem clip cua banc Hoan voi Kenton ma phe qua. Hom nao bac Hoan cho kenton di tam cho em di ngoi xem voi bac hoan nhe.

soclo

Gui bac Hoan

may ngay hom nay deu len mang xem clip cua banc Hoan voi Kenton ma phe qua. Hom nao bac Hoan cho kenton di tam cho em di ngoi xem voi bac hoan nhe.

Khi nao mua Manilois chac phai nho bac Hoan Tu van roi
Khi nao bac cho kenton di tam bac cho embiet voi bac nhe

MalinoisVN

Vietpet sponsor
Malinois khi nhỏ, vẫn còn lông khi sinh ra (lông máu) chưa thể biết được nó sẽ là mà gì cụ thể, nhưng theo chủ quan thì Lông chó con đàn Kylly sẽ thay đổi và sẫm hơn sau lần thay lông đầu tiên và sẽ sẫm màu cả chân và màu sắc.
Chơi Malinois điều quan trọng nhất là tính cách và thần kinh tốt, như vậy chó mới làm bài tốt được, tính cách, thần kinh ổn định.
Chơi Malinois không phải chơi chó đẹp, vì nếu chơi chó đẹp thì có nhiều lựa chọn hơn, nhiều dòng chó khác đẹp và kiều diễm hơn nhiều.
Vì vậy rất mong anh chị em chơi Malinois đừng quá bận tâm về vẻ đẹp của màu lông của Malinois.
Còn nếu được cả 2 yếu tố- mầu lông đẹp- tính cách, thần kinh tốt thì quá tuyệt vời.
Thân.8->

Malinois khi nhỏ, vẫn còn lông khi sinh ra (lông máu) chưa thể biết được nó sẽ là mà gì cụ thể, nhưng theo chủ quan thì Lông chó con đàn Kylly sẽ thay đổi và sẫm hơn sau lần thay lông đầu tiên và sẽ sẫm màu cả chân và màu sắc.
Chơi Malinois điều quan trọng nhất là tính cách và thần kinh tốt, như vậy chó mới làm bài tốt được, tính cách, thần kinh ổn định.
Chơi Malinois không phải chơi chó đẹp, vì nếu chơi chó đẹp thì có nhiều lựa chọn hơn, nhiều dòng chó khác đẹp và kiều diễm hơn nhiều.
Vì vậy rất mong anh chị em chơi Malinois đừng quá bận tâm về vẻ đẹp của màu lông của Malinois.
Còn nếu được cả 2 yếu tố- mầu lông đẹp- tính cách, thần kinh tốt thì quá tuyệt vời.
Thân.8->
cái này thì ai chơi và huấn luyện molinois đều biết mà bác.
chẳng qua là mầu của Kenton gây ấn tượng mạnh đâm ra thích.
ở 1 hướng nào đó cảm nhận thấy nó có thần hơn :)

Ông Hoạn già chém gió kinh!!! kekeke

Em có 2 con này, mua hok??????????????????????? >:/>:/>:/ hì hì hí hí

Anh nhìn mảng màu của kenton rất rõ ràng anh nhé , mặt đen gần hết mặt , ngực đen lòng chân đen .

Em tìm trên mạng rất nhiều chỉ thấy mỗi con này mới có màu giống với Kenton

còn đây là Gueta em đang nuôi , nhưng màu vẫn nhạt hơn Kenton và ít đen hơn Kenton

Hai con này về màu thì chưa có con nào có bộ màu cánh dán đậm ở CLB qua mặt được , mai sau có bằng thì may ra được như Gueta chứ như Kenton thì cực khó và hiếm anh ạ .

tran van hoan

Active Member
Nếu đúng như này thì thực sự không có lý do gì mà không mua nó , màu và Body của nó :x :x :x ặc ặc vào đúng tầm kết rồi ông em ạ 8->