• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cười cuối tuần nào!- Tuần 1: Chọn cách chết

wifiviahe

Copy cái này từ blog của một người bạn, relax cuối tuần các VPer nhé! ;-)

Xem cái này , có ý tưởng đem ra làm dịch vụ kinh doanh được : Treo cổ trên tháp đồng hồ

Cho khách hàng đứng dưới chân đồng hồ, lúc đồng hồ chỉ 6h, cột dây vào đầu kim giờ. Canh sợi dây sao cho lúc nó lên khoảng 12h thì vừa đủ nhấc nạn nhân lên (treo cổ).

Tự tử trong 5ph thì còn dễ, chứ cho nó 6 tiếng suy nghĩ thì đầu nó loạn lên trước khi kịp chết. Đến lúc kim đồng hồ quay đến số 9 là chắc rối rít xin sống rồi. Hì. :D

Và sau đây là các cách tự tử cầu kì nhất :

Còn bạn, bạn chọn cách nào?

Cheers n nice wkd! :)

KHIEMTN

Member
hehehe!!! Cách nào cũng hay cả ! Cách đá trái banh có lẽ ấn tượng nhất nhưng mình chọn cách tưới cho cây lớn ! Cách này còn nhiều cơ hội suy nghĩ lại !!!

mấy kiểu chết đó thật độc đáo! nhưng nhứt định mình không chịu "chít" zậy đâu :))

ashita

Dịch giả Vietpet
tớ thik kiểu tưới cho cây lớn để nó treo cổ mình ^^ có thời gian để suy nghĩ lại