• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cướp biển của tuấnhd

tuanhd

Member
Hôm nay mát trời chụp mấy tâm hình mới của em cướp biển khoe với mọi người.các bác chém nhẹ tay cho em nhờ:))
pot lại hình em nó lúc 45 ngày tuổi

và hiện nay em nó đã được 2 tháng 10 ngày

tuanhd

Member
nhìn em nó sát thủ ra phết ^_^ ra dáng làm người lớn rồi đấy ^_^
cảm ơn bác đã có lời khen ,em nó nghịch như quỷ sứ,em phải rình mò mãi mới chụp được mấy kiểu để show hàng:)):)):))

Ông Tuấn này nuôi cún toàn thấy cắn đồ thôi. khà khà. Em trước thì cho cắn vỏ dừa, còn em này cho sang hàng xóm cắn dây ăng ten sao ấy, tối chắc khỏi xem tivi. khà khà:D:D:D
Chú dạo này có vẻ nhiều cún mới phết đấy.

tuanhd

Member
Ông Tuấn này nuôi cún toàn thấy cắn đồ thôi. khà khà. Em trước thì cho cắn vỏ dừa, còn em này cho sang hàng xóm cắn dây ăng ten sao ấy, tối chắc khỏi xem tivi. khà khà:D:D:D
Chú dạo này có vẻ nhiều cún mới phết đấy.
A chào bác long em có cho sang trần nhà hàng xóm đâu,trần nhà em đấy chứ,dây ăng ten cũ nhà em lam dây phơi bị đứt thế là em nó cứ gặm rồi giật giật ,mà cún nhà em làm sao bằng mấy em rott của bác được :)):)):))