• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

căn cứ trungdz_đường láng

Ilovepigeon

Member
Nói thật là em nhờ người nhà ở quê ghép cho. Em thấy chân chúng nó có lông dài ở ngón chân hết rồi, mỏ cũng có vẻ là của bồ câu trưởng thành. Mãi chúng nó không đẻ, mẹ em đang đòi thịt nấu cháo cho cháu :( Help me.
Anh vẫn phải chờ chờ đúng thời kì đúng tuổi nó mới đẻ được mà anh chắc một trông một mái không nếu đúng thì phải chờ đến đủ độ tuổi chứ có phải nó lớn cái mà nó đã đẻ đâu

bach hac

Member
Nói thật là em nhờ người nhà ở quê ghép cho. Em thấy chân chúng nó có lông dài ở ngón chân hết rồi, mỏ cũng có vẻ là của bồ câu trưởng thành. Mãi chúng nó không đẻ, mẹ em đang đòi thịt nấu cháo cho cháu :( Help me.
bạn cứ từ từ! bạn hỏi lại người bán xem là chim non hay chim già nếu là chim non thì chờ thêm 1 đến 2 tháng nữa bạn nhé!

golden-sr

Member
EM cám ơn các bác... Em sẽ tiếp tục chăm sóc. Mong là em sớm có tin vui để báo cho các bác :D thanks all

trungdz

Member
nuôi chim bồ câu phải có lòng kiên trì bạn à nếu mà khi nó mà đã đẻ thì nó đẻ sai lắm à

trungdz

Member
căn cứ nhiều chim thịt ngon quá! chiên binh nhìn rất tương lai em à! chúc căn cứ có nhiều chiến binh tung cánh trên bầu trời hà nội
anh này cứ trêu em hoài à chim em để gây đàn đã làm j có chim thịt à