• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ theha0359 Nhơn Trạch Đồng Nai

Sân chơi lý tưởng

Xin tổng chào các Anh Em trên VietPet, mình tên Hậu 53t ở Nhơn Trạch Đồng Nai.

Pictures by ezbid74 - Photobucket
Chào anh Hậu ! Anh có Sân chơi , giải trí thiên nhiên lý tưởng quá . Ở chổ em hở 1 tí là Bồ Câu bị Mèo vồ ngay !!! Bên Căn Cứ Anh có Xòe Nhật tơ Trắng hoặc Đen nguyên cặp kg Anh ? Nếu có thì Anh để lại giá bao nhiêu vậy ? Cho em tin nhắn nhé !!! Thân mến !!!

compack

Member
Căn cứ của a.Hậu nhìn đã con mắt thiệt ...rộng rãi và phong phú!
Kết Vảy cá Socola của anh ghê! anh có dư cặp nào ko anh ?

thehau0359

Member
cám ơn anh, mình có cặp này thôi rất khó lấy con, cồ tốt đẻ tốt nhưng nuôi con không được, có mấy lần cho thái ắp nuôi gần lớn ra lông cánh đầy đủ rồi lại ngủn.

anh có căn cứ to như vậy chắc chắn kinh nghiệm đầy, anh cho em hỏi em có 1 con bồ câu két bị nổi trái ở chân (dạng khô), anh có thể chỉ em cách trị cho em nó khỏi đi anh !!! thanks anh nhiều !!!!

billbon

Member
căn cứ đã thiệt . nhưng hình như thấy còn thiếu thiếu......chúc căn cứ ngày càng phát triển