• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ Thịnh Nguyễn (Hải Phòng)

Nuôi bồ câu được 3 tháng nay cũng tàm tạm rồi, hôm nay có thời gian ngồi post lên cho diễn đàn được đông vui và để a e có chỗ giao lưu ạ
Đôi đầu tiên nhà e đây ạ
Con mái

Con trống

Cặp vảy cá thứ 1 đến từ căn cứ a haohao
con trống

Con mái

Cặp vảy thứ 2 cũng từ căn cứ a haohao
Con trống

Con mái

Gà banh trống

Gà banh mái

Hỏa tiễn đỏ trống

Hỏa tiễn đỏ mái

Cặp hỏa tiễn thứ 2
Trống nè

Mái

Sư tử trống

Sư tử mái

2 chứ sư tử non chưa biết trống mái

Cuối cùng là thổi kèn ạ

Hết rồi ạ, a e góp ý thẳng tay để e còn phát huy ạ. Thanks a e

haohao

Member
Mới 3 tháng mà được như vậy thì OK quá rồi, Thịnh kiếm thêm vài cặp loại rẻ tiền nữa để chuẩn bị làm vú em cho mấy cặp kiểng.

heoquay22

Member
up cho anh. mới 3 thang là ok qua rồi.thân.ráng sưu tầm thêm mấy giống la nửa la ok. thân

mới có 3 tháng mà dám chơi như vậy rồi! anh nầy thật không hiền! chúc anh có một đàn chim thật ăn ý!!!!!

hoangphi0001

Công nhận nhìn lại đàn bồ câu nhà mình thấy tủi thân, nhưng đành chịu vì làm công nhân. Anh mất 3 tháng thì em cũng cố 10 năm sẽ bằng anh.

từ từ rồi bạn cũng sẽ kiếm đc những e ứng ý thôi mà, nói thật chứ mình mmoiws chơi nhưng vì mê bồ câu quá nên cũng phải căn răng, bóp miệng để mang về những e này. Chúc bạn sớm có căn cứ tốt nha

bocau hanoi

Member
Chào anh, vừa được ngắm qua Căn cứ của anh thấy đẹp quá.Anh ở khu nào HP nhỉ,hôm nay em xuống HP công tác muốn ghé qua chào hỏi không biết có tiện cho anh không ?
Nuôi bồ câu được 3 tháng nay cũng tàm tạm rồi, hôm nay có thời gian ngồi post lên cho diễn đàn được đông vui và để a e có chỗ giao lưu ạ
Đôi đầu tiên nhà e đây ạ
Con mái

Con trống

Cặp vảy cá thứ 1 đến từ căn cứ a haohao
con trống

Con mái

Cặp vảy thứ 2 cũng từ căn cứ a haohao
Con trống

Con mái

Gà banh trống

Gà banh mái

Hỏa tiễn đỏ trống

Hỏa tiễn đỏ mái

Cặp hỏa tiễn thứ 2
Trống nè

Mái

Sư tử trống

Sư tử mái

2 chứ sư tử non chưa biết trống mái

Cuối cùng là thổi kèn ạ

Hết rồi ạ, a e góp ý thẳng tay để e còn phát huy ạ. Thanks a e
Chào anh, vừa được ngắm qua Căn cứ của anh thấy đẹp quá.Anh ở khu nào HP nhỉ,hôm nay em xuống HP công tác muốn ghé qua chào hỏi không biết có tiện cho anh không ?

bocau hanoi

Member
Cảm ơn bạn nhiều,bạn rất hiếu khách.Mình về HP công tác 2 hôm,định là có số đt thì mai đến thăm bạn nhưng Cty gọi về nên về ngay sáng mai.Mình xin lưu số của bạn và bữa sau xuống thăm.Chúc bạn và gia đình mạnh khỏe.Thân

ôi tiếc quá, hiếm khi có a e trong diễn đàn xuống chơi để học hỏi thêm. Vậy khi nào rảnh lên HN làm phiền bác mới được hi`hi`

bocau hanoi

Member
Bạn khách sáo quá,có gì mà phiền, bạn sẵn lòng mời anh em qua nhà thăm thì nếu có dịp gặp gỡ ở Hà nội thì anh em ở đây cũng hiếu khách như bạn vậy thôi. Cùng nhau trao đổi cho cái sở thích chơi thêm vui mà đúng không.Hôm nay bận nhưng vẫn tranh thủ qua thăm bác Hoàng hùng được 1 lúc rất vui.Hẹn gặp lại bạn lần tới.
ôi tiếc quá, hiếm khi có a e trong diễn đàn xuống chơi để học hỏi thêm. Vậy khi nào rảnh lên HN làm phiền bác mới được hi`hi`

vâng, e cũng cố gắng thu xếp lên được hn để giao lưu a e. Nhưng chắc từ h đến cuối năm thì e không hứa được rồi, đầu năm có thời gian e sẽ lên. Thanks a nha