• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn Cứ TamCuChi

TamCuChi

Member
Vài hình ảnh về căn cứ chim thịt và một số chim thái mới sưu tập mong anh em ủng hộ để em lấy tinh thần phát huy nhé
Một số hình ảnh tổng quan về căn cứ

kalaca

Member
căn cứ của anh hoàng tráng quá, nhìn hoa hết cả mắt. Chim pháp toàn con bự, số lượng có đến vài trăn con ko anh?

thanhhaivs

Member
Hi Tâm, hôm nay e đưa căn cứ lên nhìn đã ghê, Củ Chi đất rộng nuôi sướng tay nhỉ. Bầy chim thái thấy có 1 con xi tim vai rộng , không biết nó đến từ đâu

( con đang đứng ngóc đầu lên cao đó)

TamCuChi

Member
Hi Tâm, hôm nay e đưa căn cứ lên nhìn đã ghê, Củ Chi đất rộng nuôi sướng tay nhỉ. Bầy chim thái thấy có 1 con xi tim vai rộng , không biết nó đến từ đâu

( con đang đứng ngóc đầu lên cao đó)
chim này em mua của 1 em trai tên ở hương lộ 2 quân bình tân tphcm,chú này là mái

nglong

Member
Chỉ có thể nói là quá phê
Đàn thái đua nhìn thích quá - "ước gì mình đc như anh ý"

water88

Member
Bạn cho mình hỏi,trại bạn nuôi nhiều như vậy.Bạn lớp mái tole hết,vậy chim bạn nuôi có phơi nắng ko bạn,nó phơi nắng bằng cách nào vậy:D

TamCuChi

Member
Mổi sáng mình vén tấm bạc chắn gió lên từ 7-10h có ánh sáng mặt trời chiếu trực tiếp vào nên không phải lo thiếu ánh sáng,tối thì thả bạc lại,cảm ơn bạn đã quan tâm!

TamCuChi

Member
hì quên điền tên đường 321/30 đường nguyễn kim cương ấp 7 xã tân thạnh đông huyện củ chi tphcm

thanhvu198199

Anh cho em hỏi đàn chim nhà em mổ lông non con của nó ăn, phải làm sao xin anh giúp đỡ, xin chân thành cảm ơn.

thanhvu198199

Anh cho em hỏi bồ câu pháp trắng khi trưởng thành trọng lượng bao nhiêu gram/con, bồ câu gà pháp trọng lượng bao nhiêu gram/con.

trantantai

Active Member
Cũng nhiều thái quá ha, hân hạnh được giao lưu. Chim dợt xa chưa bạn? Hy vọng có dịp dợt lại trong thời gian tới