• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ taitainunu (Bình Thạnh)

Anh em mới vào diễn đàn bữa nào Anh cho em ghé qua nhà anh xem tận mắt cho đã nha .hồi xưa em co nuôi một bày khủng long nay nhìn lại 1 bầy khủng long em thấy muốn nuôi lại .nhưng bây giờ khủng long con khoàng bao nhiêu 1 cặp con vậy anh. số ĐT của em 0918427184 nếu anh rảnh hôm nào cho giờ ghé thăn nha .thank

Anh em mới vào diễn đàn bữa nào Anh cho em ghé qua nhà anh xem tận mắt cho đã nha .hồi xưa em co nuôi một bày khủng long nay nhìn lại 1 bầy khủng long em thấy muốn nuôi lại .nhưng bây giờ khủng long con khoàng bao nhiêu 1 cặp con vậy anh. số ĐT của em 0918427184 nếu anh rảnh hôm nào cho giờ ghé thăn nha .thank
Chào bạn ..thì khi nào bạn muốn qua chơi thì đt trước nha và sau 4 h mình mới có ở nhà ..Xin chúc mừng bạn tham gia diễn đàn :D:D

chào Tài
Xin lổi bửa trước hẹn ma bận quá kg ghé được , hôm nào rảnh mình sẻ alo
thân

chào Tài
Xin lổi bửa trước hẹn ma bận quá kg ghé được , hôm nào rảnh mình sẻ alo
thân
Hi chào Vủ :D:D, ai cũng bận việc hết mà khi nào rảnh thi ghé chơi có sao đâu, cong việc là chính thú vui là phụ thôi :D

chào Tài
Dạo này mình thấy anh em trên diển đàn chơi chim đua nhiều hơn
bửa trước ra 12 LBB củng thấy bắt kèo đua kg à , hôm nào rảnh ra đó chơi

Chấn PG

Member
Chim đẹp đó anh :p, còn bay như thế nào là do nó và 1 phần là do anh tập luyện nữa đó hehhe.:dancing:

vuanh

Member
Em ơi,

Anh có chút nhận xét nhé. Con chim này giống y cha mẹ của nó vậy. Cha mẹ của nó đã đi được gần 2000km đường bộ rồi đó. Còn bản thân nó, chắc bèo bèo cũng đi được Đà Nẳng. Đã cầm được bảo kiếm là phải ra trận thôi, cứ thả đi nếu mất có người đền mà. Đừng có chết nhát để nó làm ấp vú mà tiếc một đời chim. Nếu không có thời gian luyện tập, thì cứ giao nó cho các anh em đã và đang chinh phục tầm xa nhé.

Thân.

Nhà anh Tài phải cái nhà lầu ở trên đường Xô Viết Nghệ Tĩnh gần viện dưỡng lão phải không anh, em đi học ngang đường đó cứ nhìn lên cái nhà có nuôi bồ câu trên sân thượng không biết phải nhà của anh không?

Nhà anh Tài phải cái nhà lầu ở trên đường Xô Viết Nghệ Tĩnh gần viện dưỡng lão phải không anh, em đi học ngang đường đó cứ nhìn lên cái nhà có nuôi bồ câu trên sân thượng không biết phải nhà của anh không?
Chào em nhà đó không phải nhà của anh, nhà anh cũng gần đó :D, lâu lắm mới thấy em tham gia lai dd chúc mừng em chắc đã nuôi nhiều lắm rồi đây:D

Chào em nhà đó không phải nhà của anh, nhà anh cũng gần đó :D, lâu lắm mới thấy em tham gia lai dd chúc mừng em chắc đã nuôi nhiều lắm rồi đây:D
anh gửi số điện thoại của anh vào tin nhắn của em đi hôm nào em liên lạc qua nhà anh chơi, em đi học ở gần đó. Hôm trước em đi qua bên công ty trong đường Nguyễn Cửu Vân khúc gần ra tới ĐBP ngay cái nhà thờ màu trắng gì đó đang xây em thấy có 1 con cánh màu đậu trên đó không biết chim nhà ai. mà hình như con đó bị xổng chuồng chứ không phải người ta nuôi thả. không biết có phải của nhà anh không?

Làm sao mà của anh Tài được, chim của anh Tài chỉ dụ chim khác thôi làm sao mà đi lạc được. hehe

anh gửi số điện thoại của anh vào tin nhắn của em đi hôm nào em liên lạc qua nhà anh chơi, em đi học ở gần đó. Hôm trước em đi qua bên công ty trong đường Nguyễn Cửu Vân khúc gần ra tới ĐBP ngay cái nhà thờ màu trắng gì đó đang xây em thấy có 1 con cánh màu đậu trên đó không biết chim nhà ai. mà hình như con đó bị xổng chuồng chứ không phải người ta nuôi thả. không biết có phải của nhà anh không?
Mấy vụ chim xảy chuồng là chuyện nhỏ thôi bữa nào rảnh thì ghé nhà anh chơi mà phải dt trước vì sợ đến không gặp..

Mấy vụ chim xảy chuồng là chuyện nhỏ thôi bữa nào rảnh thì ghé nhà anh chơi mà phải dt trước vì sợ đến không gặp..
Anh Tài cho em xin số điện thoại nha.Anh gửi vô hộp tin nhắn của em dùm nha anh.thankz anh

Dạo này thấy yên ắng quá vậy anh Tài? Căn cứ đã có rồi, bồ câu cũng còn nhiều, vậy post lên cho anh em xem đi anh.
Cặp khủng long của anh đẻ chưa? Hôm nào có chim con thì thông báo nha anh.
1 trong 2 trận bán kết World Cup, có rãnh thì anh và các anh, chị sắp xếp lên trang trại em chơi nha anh. Lâu quá, tự nhiên thấy nhớ anh, anh Bình, anh Dũng, chú Chiến,... quá!

Chào Ngoc Điền rất vui là Ngọc Điền còn nhớ đến mình, lúc này kiếm cơm khó khăn quá nên không có thời gian chụp mấy chú chim thái cho Ngọc Điền xem chơi thông cảm cho mình có thời gian mình sẻ chụp cho Ngoc Điền và mấy anh em xem cho vui, Ngọc Điền làm việc trên này mà khi nào rảnh buổi chiều thì kiếm cái quán nào gần nhà mời anh em họp mặt. Hay hôm nào rảnh thì qua anh chơi, em cũng gần anh mà.