• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ Quang quận 4

conic

Member
Chào anh Quang, hôm nọ em đặt bên anh cặp vảy cá con đó, chúng khoẻ không anh? Để khoảng 3 hôm nữa em qua bắt được không anh? Để ý nó dùm em nhé anh. Cảm ơn anh nhiều, bye anh!

hao chay

Active Member
Chào anh Quang! Vảy cá với sư tử của anh đẹp quá! Bữa nào e ghé căn cứ anh học hỏi kinh nghiệm của anh được hông hả anh Quang? Thank !!!

Chào Tainunu!Cám ơn bạn đã nhắc nhở mình nha,mấy hôm nay bận đua chim nên kg cám ơn được sory.
Cám ơn ...em vì chuyện gì vậy anh :D, căn cứ anh lúc này sao rồi nghe nói anh có mấy thành viên mới chụp hình rồi đưa cho em đăng nha anh, cho anh em thưởng thức giống mới căn cứ của anh:):), mấy bác kia ơi có chim mới đăng lên cho anh em thưởng thức đi sao mà dấu hàng hết vậy:(:)((

haohao

Member
mấy bác kia ơi có chim mới đăng lên cho anh em thưởng thức đi sao mà dấu hàng hết vậy:(:)((
Chụp hình post lên rồi có thấy ai nói gì đâu, toàn bấm nút thanks không à, hình như sợ gì đó thì phải :praying:

Cám ơn ...em vì chuyện gì vậy anh :D, căn cứ anh lúc này sao rồi nghe nói anh có mấy thành viên mới chụp hình rồi đưa cho em đăng nha anh, cho anh em thưởng thức giống mới căn cứ của anh:):), mấy bác kia ơi có chim mới đăng lên cho anh em thưởng thức đi sao mà dấu hàng hết vậy:(:)((
Ok! Bữa nào mình chụp nhưng kg được rỏ lắm chắc bữa nào phải mướn nhíp ảnh quá.

0k!Bữa nào e ghé nha,sẳn sàng đón tiếp,sẳn sàng khuyến mãi luôn.
Có khuyến mãi kìa :D:D chắc em ghé anh sớm sớm để hết khuyến mãi =))=)), em nghe nói anh có con ông thọ bữa nào ghé anh xem hàng ông thọ như thế nào:D:D

Bạn em mới nhập về 1 con ông thọ trống. Giống y chang như anh Tài nói! hehhe
Vậy chúc mừng bạn em nha có hàng hiếm, anh thích ông thọ vì tên con chim quá hay nghe thọ ..thọ là khoái hà hiện anh đang nuôi 1 cặp của người anh gởi nè hii:D , qua năm mới có thọ vào nhà :D

Cute1011

Member
Uhm, em thấy con ông thọ này nhỏ xíu ah. Cái đầu nó k có tương xứng với cái mình vì đầu nó to. Người thi nhỏ xíu! Nhỏ đến nổi bạn em cho nó ăn cám cho gà con. Hiện nay coi này được 4 lông rồi. Bạn a đang kiếm con trống nhập về tiếp. E đã đăng ký nhờ nó tìm 1 con cho con ông thọ mái ở nhà. Đẻ hoài mà k có cồ...

Uhm, em thấy con ông thọ này nhỏ xíu ah. Cái đầu nó k có tương xứng với cái mình vì đầu nó to. Người thi nhỏ xíu! Nhỏ đến nổi bạn em cho nó ăn cám cho gà con. Hiện nay coi này được 4 lông rồi. Bạn a đang kiếm con trống nhập về tiếp. E đã đăng ký nhờ nó tìm 1 con cho con ông thọ mái ở nhà. Đẻ hoài mà k có cồ...
Rồi biết luôn là thằng Đức chứ gì :D:D, con chim ông thọ nó bình thường có nghĩa là cân đối ( đầu mình cánh chân ) bình thường :)):)), vẫn cho ăn cám bồ câu, bắp đâu xanh vô tư :D:D

Thân chào các a e trên diển đàn, năm mới sắp đến rồi, mình chúc mọi ng được dồi dào sức khỏe, hạnh phúc và thành đạt . . .v . .v . .