• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ Q9

Chào A,E trong diễn đàn. Hôm nay rảnh nên up một số hình chim bồ câu nhà mình cho anh em chọi đá, nhớ chọi em nó ít thôi nha

Sư tử Hà lan

Sư tử ý

Cả nhà tắm nắng

Sư tử con

Còn một số chim khác nữa mai mốt rảnh up tiếp

trungwan

Member
Anh tưởng chỉ có hàng Hà Lan mới có màu này thôi ko ngờ hàng cũ cũng có màu này nữa
Con đó hàng mới,chim HaLan,đang đẻ đó!Anh Lộc tập tành cho lai tạo lấy màu mới đó mà!con trống đó là chim Mỹ lai,bự nhất nhà em hồi đó.chụp chung với con mái kem nên nhìn con mái mới hơi nhỏ vậy!

Con đó hàng mới,chim HaLan,đang đẻ đó!Anh Lộc tập tành cho lai tạo lấy màu mới đó mà!con trống đó là chim Mỹ lai,bự nhất nhà em hồi đó.chụp chung với con mái kem nên nhìn con mái mới hơi nhỏ vậy!
Anh thấy Lộc ghi sư tử ý. Chỗ hình thứ 3. Vậy con đó là Hà Lan hàng mới ko phải cũ đúng ko?

Để tránh nhầm lẫn, để mai mốt mình chụp hình rồi post lại cho anh em đánh giá giùm.Chứ bây giờ trả lời tùm lum thì củng không hay.
Thanks AE đã góp ý

Hôm nay rảnh rỗi up thêm vài hình cho anh, em đánh giá giùm:

1/Cặp chim sư tử Hà lan mới vừa gia nhập căn cứ, vừa mới rớt 1 trứng

2/Cặp chim sư tử đẽ Ý: trống đỏ,mái vàng

Sử tử trắng chim con, Xòe lông tơ và hoàn châu

Chụp bằng điện thoại nên không rỏ lắm, mong A,E thông cảm.