• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ Phuong LyNam De

tradaian

Member
Chào Phương,mình đang tạo lại màu khủng long nầy và gắn cho nó thêm 2 cái râu thịt lên mũi như tổ tiên nó ,không biết có được không?

bokinhvinh

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
2 chỉ thấy qua khủng long xám 2 vạch và đen trắng cặp nâu,cặp này là hàng khủng rồi

chú chiến ơi chú cứ làm theo ý chú thì củng được, nhưng anh em có chấp nhận hay không, khi khũng lông chỉ mũi lớn là ok

Thành HD thân, cặo này không phải màu Pho đâu, chính xác là màu da bò đó, trên ảnh thì mình có thể ngộ nhận ra màu khác, Cám ơn đã ghé thăm nha

Chào Phương,mình đang tạo lại màu khủng long nầy và gắn cho nó thêm 2 cái râu thịt lên mũi như tổ tiên nó ,không biết có được không?
A Chiến ơi , ăn thua thị trường thấy đẹp la` thắng lợi rồi , mà đúng là 1 số KL xưa có râu thịt nhưng em thấy không dài lắm , khoảng chừng 1/2 hột mè thôi , dài nữa thì em chưa thấy
Khi đó em có con KL trắng này nó có 1 chút râu nè , anh em xem thử

tradaian

Member
A Chiến ơi , ăn thua thị trường thấy đẹp la` thắng lợi rồi , mà đúng là 1 số KL xưa có râu thịt nhưng em thấy không dài lắm , khoảng chừng 1/2 hột mè thôi , dài nữa thì em chưa thấy
Khi đó em có con KL trắng này nó có 1 chút râu nè , anh em xem thử

Chủ yếu là vui mà,nhà có 1 con lai còn dính 2 cọng râu ,mình chỉnh lại bộ mỏ nó thử xem.

BenBoY

Member
Căn cứ chú phương đã thiệt..tòan bồ câu đẹp.. Tuấn bristish coucil nè chú phương.

chinhhotel

Mình là thành viên mới, thấy anh có nhiều chim đẹp quá, em thấycon hoả tiến rất rất đẹp!

(minh la tthanh vien moi thay anh co nhieu chim dep qua em thay con hoa tien rat rat dep)

Mình là thành viên mới, thấy anh có nhiều chim đẹp quá, em thấy con hoả tiến rất rất đẹp!

Chào a Chinh Hotel , a quá khen . Nghe nói anh có cặp gà banh cánh đỏ đẹp lắm phải không ? Hôm nào mình ghé căn cứ của a tham quan nhe ?
:)

dungcoibe

tôi nhớ không lầm thì khủng long gốc nó không có soáy ở ngực nếu tôi đoán không lầm thì con nay cũng bị lai không phái gốc đâu bạn ạ mà cái màu khung long đó tôi cũng không thích lắm tôi thích màu trắng hơn màu đó thì tôi có mà đẹp hơn cặp đó nhiều

tôi nhớ không lầm thì khủng long gốc nó không có soáy ở ngực nếu tôi đoán không lầm thì con nay cũng bị lai không phái gốc đâu bạn ạ mà cái màu khung long đó tôi cũng không thích lắm tôi thích màu trắng hơn màu đó thì tôi có mà đẹp hơn cặp đó nhiều
Hi chào bạn mới tham gia diễn đàn, chim đẹp của bạn đâu đưa hình lên cho mọi người xem đi bạn rất mong hình chim đẹp của bạn

Mời bà con ghé thăm CC Phương LND

Cặp Hỏa Tiển đẻ

Thổi Kèn 6 ngày tuổi

3 cặp Vảy Cá đời cuối 7~8 lông

Gà BAnh VC cánh đỏ

2 căp VCá đen đời cuối 3 lông & 6 lông

Hoàng Châu đỏ 6 lông

Gà Tre báo thức , hi i i :))

Gà Tre hậu duệ

tuana41

Member
Gà Banh của bác này đẹp quá mình đang kiếm một cặp đẹp như thế mà chưa có,bác Phương có chim con không vậy ?