• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ Phú Mỹ (Q7)

Chào tất cả anh em trong diễn đàn hôm nay Lâm mới rảnh đưa vài tấm hình của căn cứ lên, anh em xem nha!

hình ảnh hậu duệ của căn cứ Phú Mỹ mọi người liên lạc với lâm 0918427184
MG]http://i1129.photobucket.com/albums/m512/thieulam1978/IMGP1780.jpg[/IMG]

Xin chuc mừng em chúc căn cứ của em ngày càng nhiều chim đẹp .khi nào rảnh uống cafe nha .Thanks

Mấy cặp sư tử trắng với thổi kèn đẹp quá bạn ơi. Chúc mừng có những chú chim đẹp nha! hàng sư tử trắng với thổi kèn dạo này cũng có nhiều người hỏi thăm lắm đó.

conic

Member
khủng long đẹp quá bạn ơi....
khi nào có khủng long con nhường lại cho mình 1cap nhé bạn...thân.:D

Thanks Hoàng Dương và Conic quá khen ,khi nào hai bạn rảnh ghe căn cứ mình giao lưu nha . Chúc căn cứ 2 bạn ngày càng nhiều chim đẹp ....thân

TamCuChi

Member
A Lâm sưu tầm Khủng Long ghê quá chúc căn cứ ngày càng phát triển có nhiều chim đẹp giao lưu cho AE xem

vu_q__6

Member
chủ nhật ngày 17_07_2011 mang chim tớii căn cứ mới của mình chơi nhé Lâm
show đủ loại hết
thân

Lâu rồi không chụp hình căn cứ lên cho anh em chia sẻ do bận nhiều công việc quá bây giờ rảnh mới đưa hình lên ,mong được giao lưu thêm nhiều người cùng sở thích nuôi bồ câu .

Chào Trường và Đình vũ lâu rồi không gặp khi nào rảnh uống cafe nha ,mình cũng đã chia lại cho nhiều anh em lắm rồi chỉ còn lại nhiêu đây .