• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ ninh sắt hp

minhxinhq

Member
anh Ninh xem cặp này , cho ý kiến nha anh . con trống .

con mái .
chụp ảnh mờ vậy,mà chim lằm ấp như vậy biết phán kiểu gì đây.e chụp hình 1 phía như đôi vóc đen của a thì nhin còn phán được.

minhxinhq

Member
CHÀO chú THẢO nhé.có số máy của HUY THỌ ở bài trên e thử hỏi về a xem sao có phải đúng người nhà a ở sg nhận hàng đúng rồi trả k cho các em ko.Hoặc ko tin nữa thì em cứ tìm nik trong facebook anh nào tên TUẤN CHICADO hỏi cho chính xác .

carlos

Member
Chào anh. Nói chung thủ tục này nọ rắc rối quá nên em ko bán nữa. Chủ đề này kết thúc tại đây nhé. Em sẽ ko bình luận gì thêm.

huytho_2012

Member
CHÀO chú THẢO nhé.có số máy của HUY THỌ ở bài trên e thử hỏi về a xem sao có phải đúng người nhà a ở sg nhận hàng đúng rồi trả k cho các em ko.Hoặc ko tin nữa thì em cứ tìm nik trong facebook anh nào tên TUẤN CHICADO hỏi cho chính xác .
ok .anh ninh nói đúng đó bạn , mình đã mua bán với anh ninh rôi .ông anh nay mua bán rất đàng hoàng .