• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ GÀ KING Q.TB

GÀ KING

Member
Vì mới chơi nên có vài cặp chim kiểng thường thường nhờ A/e đánh giá giúp mình nhé,cảm ơn rất là nhiều:
- Cặp gà king(nick của mình)

thaohieu

Member
Cặp này đẹp quá, chim đã đẽ chưa, bạn có chim con không? trọng lượng bao nhiêu? bạn cho địa chỉ để anh em tới chiêm ngưỡng.

Gà King có nhiều chim nhập đẹp quá.
Hy vọng có chim con rồi share cho anh em chơi.
Chúc căn cứ ngày càng phát triển.

Bây giờ mới chịu chụp hình đưa lên hả em trai,phải nói là bộ kiểng của em nhìn hấp dẩn thật.Chúc mừng em nhé,quá chịu chơi

em cũng ở tân bình , nhà anh chỗ nào vậy ghé thăm căn cứ được chứ? có gì anh em mìnhgiao luư

ặc em ở ngay ngã 4 đây , nhà anh số mấy ? em ở hẻm 47 trường chinh , co gì cho địa chỉ đi , ghé qua thăm , nhà anh có nuôi thái không?

candat

wow..toàn hàng độc ,gia chủ chắc tâm quyết với bầy chim này đây - nhất là những con sư tử . Xin chúc mừng .

GÀ KING

Member
Nhà anh không nuôi thái,chỉ có nuôi kiểng thôi.Khi nào e muốn ghé nhà anh thì phone cho anh biết trước,để mà anh chờ

twoduong

bạn có bồ câu vảy cá con không, mình muốn mua để nuôi, bạn cho mình xin số diện thoại để liên lạc