• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

căn cứ chương bình thạnh

Hôm qua ghé nhà haohao thấy haohao đang để dành cho Bác 6 con bồ câu thái trắng rất đẹp, bác bắt thì làm lẹ lẹ đi, chứ để lâu nó lớn chút nữa là khó thả lắm đó.

thipham

Member
chỉ có một chóp sau à toàn ơi. chim bị lai nhưng vẫn đẹp vì ko lem,cám ơn toàn

thipham

Member
Hôm qua ghé nhà haohao thấy haohao đang để dành cho Bác 6 con bồ câu thái trắng rất đẹp, bác bắt thì làm lẹ lẹ đi, chứ để lâu nó lớn chút nữa là khó thả lắm đó.
sáng thứ 7 này ko biết hào có rảnh ko , nếu rảnh thì mình và hoàng dương đi qua nhà hào chơi rồi bắt luôn, được ko hoàng dương, hoàng dương đt cho chương ko được vì máy hết tiền nên ko muốn mở máy đó mà heê, lúc mở máy lên nhận được tin nhắn của hoàng dương thì đã trễ rồi nên thôi ko gọi lại cho hoàng dương nữa. đừng giận nha

sáng thứ 7 này ko biết hào có rảnh ko , nếu rảnh thì mình và hoàng dương đi qua nhà hào chơi rồi bắt luôn, được ko hoàng dương, hoàng dương đt cho chương ko được vì máy hết tiền nên ko muốn mở máy đó mà heê, lúc mở máy lên nhận được tin nhắn của hoàng dương thì đã trễ rồi nên thôi ko gọi lại cho hoàng dương nữa. đừng giận nha
bó tay luôn, hẹn nhau sáng đo đi thả chim rồi ghé nhà Chương mà ngủ nướng với BX nên không muốn dậy thì nói đại đi hi hi hi.

Cặp vảy cá này cái mỏ hơi dư một tí, không biết có to con không, bác bắt chim thì qua haohao lẹ đi, thứ bảy này chắc tui có việc rồi.

thipham

Member
mong rằng thứ 7 này anh em đi of ở cần giờ nhiều nhiều cho vui, lâu lâu mới có cơ hội đi xa một lần cùng anh em trên diễn đàn, chắc là vui lắm ha

Em nghe nói anh coi đựoc bi đẹp nên qua bên Hoàng Dương chơi rủ qua coi luôn, ngồi đời Ảnh dạy học nên gõ cho đõ buồn, Anh nên sắm thêm vài cái chuồng cỡ 1,2 m là được chứ không cần làm chuồng rộng, nuôi tầm 10 em thôi là được

haohao

Member
Hồi trưa ghé anh chơi nhìn đàn chim bay vòng vòng thích thiệt, chắc em cũng phải làm vài cặp trắng thả chơi quá...

Hồi trưa ghé anh chơi nhìn đàn chim bay vòng vòng thích thiệt, chắc em cũng phải làm vài cặp trắng thả chơi quá...
Bán đi đã rồi giờ mới thấy đẹp hả? Có nhiêu bán hết đi rồi ngồi tiếc hi hi hi

thipham

Member
có mang chim thả ko hoàng dương, sao ko thấy nói gì hết vậy, sang mai là đi mà

trantantai

Active Member
Hôm nay đàn chim trắng sao rồi chắc nhìn đẹp mắt quá hả? hôm nay định qua mang gạo lức qua mà đi xe bà xã nên rủ bả không đi nên chịu luôn, lúc nảy đang nói chuyện với anh mà papa làm dấu nên vội tắt máy anh thông cảm nhé.,Sorry

haohao

Member
Con Xám phấn đó màu rất sáng, nếu mà mắt xanh là nó về nhà em rồi, hi hi...
Anh Chương kiếm thêm cặp bi đen với Vảy cá nữa là đủ bộ hen...

Chào anh Chương, mình là thành viên mới, nhà ở thủ đức QL13. Mình có người bạn nhà ở đường HXHương, BThanh gần nhà Chương nè. Hôm nào cho mình ghé tham quan căn cứ của bạn nha. Thanks trước nha!

trantantai

Active Member
Anh Chương đã tham quan được " ấp chiến lược" của TDB chưa? Có gặt hái được gì không? Người ta có đón tiếp anh tử tế không? Sao không thấy anh điện rủ em. Mấy em nhỏ của anh lớn nhanh như thổi, chẳng mấy chốc là bay được rồi, tội nghiệp nó bị mẹ bỏ sớm quá nên em phải làm vú phụ, Chắc mấy bữa nữa sẽ cho em mái đi DL vào cạp8 với em trống bị vợ bỏ, Anh đã mang đi thả nhiều chưa, nếu chủ nhật này rảnh em và Hoàng Dương mang chim qua đó thả nhớ nhốt chim lại nhé.

trantantai

Active Member
Sao lười vô căn cứ thế anh, Cặp chim định nhường cho anh nó nổi trái quá nên thả lên mái nhà rồi, hẹn anh cặp khác vậy kì này nổi trái hay chết quá không biết nó có sao không nữa, hoả tiễn có cồ rồi không biết có chóp không, nếu có chắc là mình trúng mánh đây