• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ chín ngọc hương

chin_ngochuong

Mình có vài cặp bồ câu kiểng,mình muốn chia sẽ cùng các bạn.
Cặp kèn thứ nhất:

Cặp kèn thứ 2:

Cặp kèn thứ 3:

Cặp kèn thứ 4:

Cặp kèn thứ 5:

Cặp kèn thứ 6:

Cặp cò trắng:

Cặp cò đen:

Cặp bông cúc tiger trắng:

Cặp bông cúc tiger đen:

Cặp bông cúc đen:

Các bạn xem xong có gì góp ý cho mình nha!Thanks!

bokinhvinh

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
quá đẹp ........................................................

sutujacobin

đợt show chim ngày 24/6 này a 9 có tham gia hốt phân giống lần trước không vậy?hahaha

chin_ngochuong

Có hốt phân cũng có sao đâu, mình chủ yếu là tạo sân chơi cho anh em yêu thích bồ câu kiểng. Tới bửa show chim anh em đến tham gia đông là mình vui rồi, thanks!!!!

truong_q4

Member
anh em chủ yếu chơi cho vui, anh em đừng vô nói những lời không vui, mình chỉ góp ý, anh em thấy có gì không phải bỏ qua nha, thân:D

đợt show chim ngày 24/6 này a 9 có tham gia hốt phân giống lần trước không vậy?hahaha
bạn ơi chuyện đó là bình thường thôi....ai nuôi chim mà không phải hốt phân.đó mới chính là đam mê đó bạn.thân.chúc căn cứ anh có nhiều chim đẹp .........

Vu___q6

Member
trời đất ơi !!!!!!!!!!!
công nhận anh chín mát tay thật xa mấy em nó có 1 thời gian mà nhìn không ra luôn
bông cúc đen hàng hiệu nha a 11.000 yuan không mua được đó nó về chổ anh em củng thấy vui lây và củng an ủi được phần nào
thân

trời đất ơi !!!!!!!!!!!
công nhận anh chín mát tay thật xa mấy em nó có 1 thời gian mà nhìn không ra luôn
bông cúc đen hàng hiệu nha a 11.000 yuan không mua được đó nó về chổ anh em củng thấy vui lây và củng an ủi được phần nào
thân
11.000 yuan là bao nhiêu tiền vậy anh?cặp bông cúc đen đẹp quá.ước gì em củng có 1 cặp. anh vủ về thêm vài cặp để anh em có chơi đi anh.