• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ của Tuấn thịt quận 8

Chào các bác, em tên Tuấn, mọi người thường gọi là "Tuấn thịt". Em mới vào forum thấy các bác show hàng nhiều quá nên cũng muốn được giao lưu với các bác với vài giống "cùi bắp" nhà đang nuôi!

1- bồ câu khủng long

2- bồ câu gà banh vàng

3- bồ câu thổi kèn vàng

4- bồ câu bông cúc vàng

5- bồ câu nhật mỹ đỏ lông chân

Mong cac bác chỉ giáo thêm!
Cám ơn!

Tiếp
6- bồ câu nhật mỹ vàng lông chân

7- bồ câu ông thọ vàng

8- bồ câu vẩy cá

huyq11

Member
Nghe danh a Tuấn thịt lâu rồi giờ mới thấy chim căn cứ nhà a :D . A khiêm tốn quá , chim a cùi bắp chắc chim e cùi chuối :( . Toàn Hàng Hot ko ^_^ . Chim đẹp lắm a , chúc căn cứ a ngày càng phát triển nha , Thân .

cuongtanphu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
chim bồ câu bạn rất đẹp hôm nào mình qua giao lưu nhé
đt minh 01298899393

Oa, căn cứ anh Tuấn thật tuyệt vời, chúc ngày càng phát triển nha anh, anh làm buổi show chim để mọi người chiêm ngửong đi anh, hôm nay nhiều căn cứ show chim đẹp quá, nice day.

tanQ4

Member
hàng vip đẹp wa anh tuấn ơi......................................................<:p

truong_q4

Member
Wow...Cao thủ xuất hiện rồi,toàn hàng khủng, show hình lên tiếp đi anh ơi.....>:D<>:D<>:D<

paparoti

Member
-Hình như anh Tuấn thịt nhà ta còn cặp Bồ câu Thiên Nga đen nữa phải ko? Sao ko show lên cho anh em chiêm ngưỡng luôn đi.

Nghe tên đã lâu giờ mới thấy căn cứ hoành tráng quá. chúc cho chủ căn cứ ngày càng phát triển nhiều giống chim hơn nữa.

paparoti

Member
-Hình như anh TTau61n thịt nhà ta còn cặp Bồ câu Thiên Nga đen nữa phải ko? Sao ko show lên cho anh em chiêm ngưỡng luôn đi.

Khủng long trắng

Nhật Mỹ đuôi vàng

Hỏa tiễn 18 đuôi có cây

Két đen

Thổi kèn trắng

Gà tre vàng

Thổi kèn đỏ

thethanh

Member
bồ câu anh tuanthitq8 đẹp quá, cặp két đen đẹp nhất.............mấy loại khác thường thường....