• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ bocau

Ngoài NTN có con mái đó triet kiếm mái thì rảnh gé coi đi về gép là ok rồi để con trống đó lại mai mốt a hội có con mái đua vậy là được 2 cặp rồi :D:D:D

bocau

Member
Haha, cám ơn mọi người góp ý, để Tr xem sao. Thân. Cám ơn anh Hội.
Anh đang có cặp hoả tiển đen được 3 lồng nè, thích thì em lấy con hoả tiể trống đỏ qua đổi con mái hoả tiển đen, anh để 2 con hoả tiển trống nuôi chơi .

anh hội đỏi cho triet kìa triet đem đi đỏi chưa mà 1 con đen 1 con đỏ mốt đẻ ra con xấu lắm triết đem nguyên căp hoả tiển đỏ đỏi nguyên cặp đen cho nó đẹp chắc thương lượng vậy đi triet ha hiii

bocau

Member
ua, Triet muốn đổi cặp hoả tiển đỏ lấy cặp hoả tiển đen cũng được

hailua@

Member
e thấy anh có họa tiền đỏ đẹp quá không biết anh có bán chim non không, em mới mua đc họa tiển đen của anh Kim, nhưng loại VN e thích loai trung quốc hơn, màu đẹp quá, cảm ơn a

dexom888

Member
em kết nhất con Xòe chấm đỏ cụa bác và cặp bi đen :-o ước gì em có thêm 2 cặp như thế này =P~ vào bộ sưu tập