• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ bocau hanoi

bocau hanoi

Member
uh,chim Pháp ấp được 6 ngày thôi,chục ngày nữa mới nở nên chưa dám hứa hẹn gì.nếu bạn đợi được thì lúc đó liên lạc,Hà nội lúc này có mấy người nuôi Pháp để họ bán đấy bạn ,hỏi ae thì biết liền vì Pháp mua không khó như những loại khác.Nhưng định nuôi ít thì nuôi Pháp là đúng rồi.Chúc sớm có vài đôi như Ý nhé.

A Ngọc long an có bộ sưu tập xòe đẹp quá .
Hôm nào dảnh a ngọc up hình xòe mỹ tiếp nhé cho anh em học hỏi .
THANK.

quang anh ơi nhà ở gia lâm chỗ nào vậy?/ bạn bao nhiêu tuổi
Quang anh nhà ko ở gl nữa " nhà ở hồ tây quảng bá hn "
Quang anh 30 tuổi rồi Việt à ." em phải gọi bằng chú đó =))=))=))=))"
Ở gia lâm :
Theo anh biết có anh Thông "nhà ở chợ việt hưng chơi toàn bắc hải ".
Và anh Pigeon_hn nhà ở khu xăng dầu đức giang "cũng chỉ chơi bắc hải "
Em tìm căn cứ là có số đt đó .

bocau hanoi

Member
Quang anh nhà ko ở gl nữa " nhà ở hồ tây quảng bá hn "
Quang anh 30 tuổi rồi Việt à ." em phải gọi bằng chú đó =))=))=))=))"
Ở gia lâm :
Theo anh biết có anh Thông "nhà ở chợ việt hưng chơi toàn bắc hải ".
Và anh Pigeon_hn nhà ở khu xăng dầu đức giang "cũng chỉ chơi bắc hải "
Em tìm căn cứ là có số đt đó .
Thank anh Dũng nha. mấy bữa nữa công tác về ghé xin chén nước nguội nha:D

bocau hanoi

Member
chào anh bocau hanoi theo lời yêu cầu của anh thì e đã chộp được vài tấm đẹp đẹp!

rất cảm ơn anh Ngọc.em muốn tham khảo thêm ít màu lạ nên phiền bác.Bồ câu của anh rất đẹp,màu này em cũng đang có.Chúc anh luôn mạnh khỏe.:)

Ilovepigeon

Member
chào quang mình cũng ở hà nội (chưa có tel) nếu bạn có nack chat thì add của mình nhé xyk_kut3. chào bạn >:D<>:D<>:D<>:D<

Ilovepigeon

Member
ặc nếu quang anh nói thế thì cả web này mình đều phải gọi bằng chứ đó :-ss:-ss:-ss:-ss:-ss

bocau hanoi

Member
bạn nên đọc lại thật kỹ trước khi gửi thứ gì đó.

ặc nếu quang anh nói thế thì cả web này mình đều phải gọi bằng chứ đó :-ss:-ss:-ss:-ss:-ss
em viết điều gì anh không hiểu?nghe ae kể rằng em còn trẻ.nếu như vậy và đang muốn học hỏi với anh em thì anh khuyên em trước đó học sự khiêm tốn,mình sẽ thành công hơn,trước khi gửi bài thì kiểm tra mình gửi gì,tại sao gửi.
cần hỏi gì thì tạo Topic rồi đứng tại chỗ để người trả lời không phải đuổi theo em để giúp,đừng viết miên man tốn chỗ nha em.Lời nói thẳng thật đôi khi khó nghe,mong em nắm bắt.

bocau hanoi

Member
lâu lâu update cho căn cứ nhỏ

Cảm ơn anh hỏi thăm, lâu rồi từ khi chuyển nhà không có gì đặc biệt nên không dám phô trương, hôm nay ở nhà trực Vợ sắp sinh rảnh rỗi nên chụp bừa vài Po gửi cho vui Topic.......

Khu vườn 35m vuông trước chưa sử dụng nay biến thành vườn nhỏ không đẹp nhưng đầy ánh nắng

Con gà Tre chân Lùn mà Căn cứ Bác Hùng Cổ Loa tặng

Đôi bố mẹ Hội cánh màu dân dã này đã nuôi thành công 5 cặp con

Đôi Pháp lai làm chim Vú rất trách nhiệm

Xòe bố ấp nhiều cặp con khỏe mạnh

Các em đang làm em bé...:D

Khoảnh khắc dễ thương

Chúc anh em mạnh khỏe và nhiều may mắn với Căn cứ của chính mình.Quên không chụp đôi Khủng Long xinh mà em Bachhac mới thân tặng, post sau vậy..:D