• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ bồ câu và gà chuối tuyết Cường Bắc Ninh

Dolly

Member
Các bác tán gái ác quá em nghe mà chóng hết cả mặt..........Xin bái phục bái phục , em không tin người đó là con gái đâu , chẳng hạn như trai nhưng mà lập níc gái thì sao , vì người ta muốn trêu mọi người trong diễn đàn chẳng hạn , vì người ta biết rằng rất ít và hầu như là không có con gái chơi chim bồ câu hay chim kiểng , và nếu lập níc con gái mọi người sẽ tưởng thật và ai cũng quan tâm chú ý đến mình , nếu là con gái thật ý mà thì em cũng quan tâm luôn , lằng nhằng còn tặng chim luôn ý , hahaha

nglong

Member
Các bác tán gái ác quá em nghe mà chóng hết cả mặt..........Xin bái phục bái phục , em không tin người đó là con gái đâu , chẳng hạn như trai nhưng mà lập níc gái thì sao , vì người ta muốn trêu mọi người trong diễn đàn chẳng hạn , vì người ta biết rằng rất ít và hầu như là không có con gái chơi chim bồ câu hay chim kiểng , và nếu lập níc con gái mọi người sẽ tưởng thật và ai cũng quan tâm chú ý đến mình , nếu là con gái thật ý mà thì em cũng quan tâm luôn , lằng nhằng còn tặng chim luôn ý , hahaha
Bạn này khôn nhứt

Chim có bao nhiêu mà sẵn sàng thế, chim cảnh tặng ko ăn thua đâu - tặng thì phải tặng chim trọi

Sáng nay mình thăm chuồng xinh đẹp của mình. Sau cơn mưa nchiều qua, chết mất 2/3. :((

nglong

Member
Nuôi dươdaaats. Chim màu vàng và đen. :((.....................
Chim vàng, chim đen mà mưa đã chết thì ...ko nên tiếc
Hehe
Chim pải rắn rỏi, chịu mưa nắng mới là chim ngon, nên giữ
:)):)):))
=))=))

14 con, giờ còn lại 4 con. Con thì tự dưng lăn ra chết, con thì bị chuột hoặc mèo xơi,con thì bị mưa ướt chết. Trời ơi, mưa vừa thôi.

14 con, giờ còn lại 4 con. Con thì tự dưng lăn ra chết, con thì bị chuột hoặc mèo xơi,con thì bị mưa ướt chết. Trời ơi, mưa vừa thôi.
Chia buồn nhé .
Mà sao bạn không thành lập căn cứ đi "có chim bc loại gì chẳng được ko quan trọng ",miễn là có căn cứ .
Mà cứ gửi bài vào cu em cường vậy .!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Làm khó căn cứ cường dolly quá .
THANK .

vutrongtao83

CUNG CẤP CHIM BỒ CÂU CẢNH , CHIM BỒ CÂU PHÁP, CHIM GÀ MỸ , CHIM CHÀO MÀO

Cơ sở chim giống SÁNG TẠO đã có hơn 10 năm trong nghề nuôi chim Bồ Câu , với các giống chim như : chim Ta . chim Lai , chim Pháp .
Hiện nay cơ sở của chúng tôi đã nhân rộng mô hình cùng với áp dụng mô hình chăn nuôi bán công nghiệp và công nghiệp cho hiệu qua kinh tế rất cao . Với kinh nghiệm có được cơ sở chúng tôi đã cung cấp giống , chim thịt cho rất nhiều trang trại , hộ gia đình trong khu vực và các tỉnh lân cận , các nhà hàng khách sạn tại Hà Nội , Bắc Ninh , Thái Nguyên, Bắc Giang,..cũng có nhu cầu tiêu thụ rất lớn .

" HỖ TRỢ GIÁ , TƯ VẤN KỸ THUẬT NUÔI , THUỐC TRỊ BỆNH CHO KHÁCH HÀNG "

1/ Bảng giá tham khảo của cơ sở chúng tôi : Chim Pháp
- Chim thịt là : 55,000 đ/Con (20 ngày)
- Chim giống : 170,000 đ/ dôi (1,5 tháng)
- Chim giống : 250,000 đ/ dôi (2 -2,5 tháng)
- Chim đẻ : 350,000 đ / đôi (6 tháng)
** Bồ câu Pháp đuôi xòe Trắng : 800k -- 1 triệu / đôi giống .
** Bồ câu Mỹ : 800k -- 1.2 triệu / đôi giống .
(Gía trên có thể thay đổi theo từng thời điểm và theo số lượng đơn hàng)

2/ Gía bán chuồng nuôi chim ghép công nghiệp : quy cách 1m x 50 x 50 , hoặc 50x50x50 , khung sắt 2,2ly - Gía bán tại Hà Nội : 130,000 đ / 1 chuồng đơn
- Số lượng 1 đơn hàng : 30 Cái
CƠ SỞ CHIM BỒ CÂU GIỐNG SÁNG TẠO
Địa chỉ : Xóm TRẠI TÓN , VIỆT NGỌC , TÂN YÊN , BẮC GIANG
ĐT : 0978910022 / 0932641549
Mail : trongtao.asm@gmail.com
Y!M: vutrongtao83
Website : www.bocauphap.tk

bcau

Bạn nên đưa hình lên thì ae mới có quyết định được chứ tôi thích mà chưa thấy loại Pháp đuôi xòe trắng hoặc màu và trọng lượng của bồ câu Mỹ. Thak

Vui quá hôm nay qua nhà Cường dolly tham quan căn cứ .
2 vợ chồng tiếp đón nhiệt tình, mình được mời ăn mời uống.Khi về lại được 2 vợ chồng cho 1 bao cám,1 bao ngô .
Cảm ơn hai vợ chồng cậu nhiều.
THANKS.