• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

căn cứ bồ câu ngocLA 0726 272 182

Chúc mừng anh có cặp sư tử đẹp, Tùng cũng mê sư tử lắm bữa nào anh em mình giao lưu nhe, anh ở Long an chỗ nào vậy. 0908860934

mình ở thành phố tân an tỉnh long an. bạn đi thẳng quốc lộ 1a vừa qua bến lức là tới mình á! gọi cho mình ra đón nha! mình cũng có xem mấy cặp sư tử của bạn rất đẹp! chắt vốn nặng lắm phải không bạn! có diệp mình cũng muốn giao lưu, tham quang căn cứ của bạn! cho mình địa chỉ nhá! sẳn học hỏi kinh nghiệm nuôi sư tử!

Mình cũng mới chơi lại thôi, su tử cũng khó lấy con quá, tại thích nên chơi vậy thôi, Mình ở địa chỉ 149/2 Mai Xuân Thưởng phường 1 quận 6, thường hay đi làm nên chỉ có chiều chủ nhật thì ở nhà nếu anh có ghé thì alo trước mình giao lưu chơi, có dịp xuống long an sẽ alo ghé anh.

hum nay căn cứ của mình thêm vài chiến binh mới ra lò mời ae thưởng thức:
đầu tiên cặp bông gòn trắng nâu chưa lông nào!

cặp bông gòn thứ hai cũng không kém :

xòe mỹ trắng và trắng đui đen::::::::::::::::::::

xòe mỹ đen con :::::::::::::""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""

cặp két con được một lông và không lem cộng nào!

còn đây là gì thì em cũng k bết nữa:

Thêm hai em phụng hoàng vàng con!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!???????????!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hoàng châu chân lông con không lem:::::::::::::::::::::::::::::::

Cặp ó trắng đang đẻ::::::::::::"

cặp sư tử ý đen( ảnh đẹp quá nên úp thêm vài tấm) hi!

chỉ là sự nhầm lẫn thôi anh cũng k biết tại sau lại có tấm này nữa! tất nhiên là k phải a rôi! a men lắm chớ!

vinaboy

chào đồng hương ,nhà mình ở gần trường thpt tân an , ở sài gòn mình cũng đang gầy mấy cặp bồ câu xòe .hôm nào về quê giao lưu
trường lam 0916823649 25t :D

chào bạn vinaboy mình ở đường nguyễn đình chiểu f1 đối diện dũng phong yamaha có diệp về ghé mình chơi! mình cũng mong có một người cùng quê và có cùng niềm đam mê với mình!

vài cặp xòe con mới của căn cứ mình::::::

cặp mỹ trắng và trắng đui nâu biết ăn cứng:

cặp xòe ấn độ đen nguyên cặp mới biết ăn!

cặp xòe đuôi chổi con mới ra lò đã biết ăn cứng:

Lâu quá không úp hình! hôm nay e mới chụp vài hình ảnh mới góp vui với anh em trong dđ

Đầu tiên là cặp hoàng châu chân lông: màu chuẩn, lông chân thiệt dài"""""""""""""""

Tiếp theo là cặp mỹ trắng đuôi đen 4 lông!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Cuối cùng là em mỹ chổi trắng: ngày nào còn chút xíu mà hum nay giống như một chú công trắng>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>

thêm một cặp xòe mỹ mới ra lò đây hàng chuẩn! con nhiều xòe ấn nữa nhưng chưa có thời gian chụp

lâu quá không lên dd nay có một vài hình ảnh mới úp lên chia sẽ cùng anh em!

cặp mỹ trắng đui đen chim đẻ: