• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

căn cứ bồ câu ngocLA 0726 272 182

sau một khóa đào tạo úp ảnh cấp tốc thì hum nay em xin gởi đến các ae những hình ảnh về căn cứ của mình:
Đầu tiên là mấy cặp sư tử thái: mong các bạn đừng cười vì chưa có điều kiện kiếm vài e st ý: ae nào có nhớ gọi mình nha! 0726 272 182

Thêm một vài hình ảnh về xòe Ấn Độ:

Còn mấy cặp thái nữa: e k rành về chim đua nhưng cũng có để theo kip ae cho vui!

Xòe ấn độ.............!

còn đây là xòe mỹ: đây là những tấm mà e thích nhất:

Thành HD

Member
anh cho em địa chỉ cụ thể để em dễ tìm nhà nha anh. Khi đi e sẽ gọi trước cho anh . Chào anh :)

dc của anh là: 50 nguyễn đình chiểu p1 thành phố Tân An tỉnh Long An! dừa qua Bến Lức là tới TP Tan An! có diệp di ngang mời bạn ghé chơi!

conic

Member
Hi bạn....
Căn cứ của bạn hoành tráng và nhiều chủng loại quá.cám ơn bạn đã up hình cho ae chiêm ngưỡng .
Bạn cho mình hỏi mấy cặp chim thái của bạn nguồn gốc ở đâu mà mình thấy nó có đeo kiềng điện tử vậy bạn ? THÂN.................:-/

vu_q__6

Member
owowwwwoooww
hèn chi e trai nói chuyện có khác
hoành tráng quá ha , phát huy nhé
thân

mấy cặp đó cũng thường thôi anh vũ à! so với anh, e còn thiếu nhiều giống lắm! có gì mà gọi là hoành tráng đâu! cũng nhờ có anh chỉ giáo nhiều căng bệnh lạ nên em mới có nhiều chiến binh như vậy! cảm ơn anh nhiều! thân!

Thành HD

Member
dc của anh là: 50 nguyễn đình chiểu p1 thành phố Tân An tỉnh Long An! dừa qua Bến Lức là tới TP Tan An! có diệp di ngang mời bạn ghé chơi!
OK anh , chủ nhật tuần sau a có ở nhà không , sáng em chạy qua chơi. Chào anh :)

cũng được! nhưng trước khi đi nhớ gọi cho ng ! để ng chờ nha! căn cứ của ng hiện cũng có vài cặp xòe mỹ và xỏe ấn độ con! với một cặp két cánh màu! sư tư thái củng có!

thêm một cặp ó trắng nữa!

Tiếp theo là gà banh xám! do chưa có điều kiện nên chỉ mới có một cặp thui!

Cuối cùng là cặp mắt lồi 9 lông:

phucle

Member
Thích nhất cặp mắt lồi của bocaungocLA.
Mình cũng đang kiếm một cặp về nuôi thử, nhưng chưa được :-(. Cố gắng gầy đàn nhé :ppppppppppppppppppp

Thành HD

Member
cũng được! nhưng trước khi đi nhớ gọi cho ng ! để ng chờ nha! căn cứ của ng hiện cũng có vài cặp xòe mỹ và xỏe ấn độ con! với một cặp két cánh màu! sư tư thái củng có!
OK anh, sáng em đi em sẽ gọi trước cho anh. Chào anh :)