• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn Cứ Bồ câu Mạnh HN...

hôm nào qua Mạnh chơi cho mở mang tầm mắt
hiện tại của bạn là mơ ước tương lai của tôi...
chúc ngày cang phát triển

hôm nào qua Mạnh chơi cho mở mang tầm mắt
hiện tại của bạn là mơ ước tương lai của tôi...
chúc ngày cang phát triển
E cũng chỉ là ham chơi quá đà thôi bác ạ, mệt phết. nhưng thích nên vẫn vui....

Thằng e Trai thì mê chim, ông anh nó thì mê chó... up vài con chó của e lên xem có bác nào mê bồ câu mà cũng mê chó muốn giao lưu với e ko nào.....
Số 1 Diva off Sanny hill ( Nhập Serbia )
ảnh khi còn ở Serbia

Khi ở Hn , chụp ở CV Định Công

Thứ 2 Yackomo ( Nhập Croatia )
Ảnh bên nc ngoài

Ảnh ở vn.... CV thống nhất và CV định Công

Nhưng e là người chủ ko tốt và số đen đủi mà e Yackomo đã ra đi hiện tại e chỉ còn giữ lại đc giọt máu của e nó... e nó tên Euro....

Link khi Diva và Yackomo còn ở nước ngoài....
http://www.ofsunnyhill.com/gallery/diva.htm
http://www.alten-festung.com/index....von-der-alten-festung&catid=4:males&Itemid=65
E up lên với mục đích giao lưu là chính, mong cả nhà vui vẻ.. cảm ơn

hoangcake

Member
Nhiều bồ câu đẹp quá. Nhìn hoa cả mắt. Căn cứ này không biết có bồ câu ta không nhỉ? Mình đang muốn kiếm 1 ít nuôi cho vui :D

anh ơi mấy bé vẩy cá được nhiu ngày vậy anh trông non thế mà biết ăn rồi à
Nó ăn rùi bạn ạ, mổ rùi, đôi đó có bác chơi bồ câu bắt ngay sau hôm mình khoe rùi, h chắc lớn nhiều rùi
@ Thêm hình ảnh về vài e bồ câu nhí nào

Oh chúc mừng căn cứ đẹp và nuôi chim khéo quá, chim con nhiều thật, gia chủ thật là mát tay hihii, chúc ngày càng đông những chú chim con xinh xắn,........

longkylan1972

mạnh ơi tắm hộ anh đôi hoàng châu nhé đưa lên mạng mà bẩn thế,nhớ chăm sóc các em nó cho anh nhé cám ơn em nhiều :))=))=))

bocau hanoi

Member
Chú Mạnh độ này cho Sinh sản nhiều quá ,số lượng các loại của 3 Cơ sở lúc này đã lên đến 400 con chưa em? Chúc thành công nha.

Oh chúc mừng căn cứ đẹp và nuôi chim khéo quá, chim con nhiều thật, gia chủ thật là mát tay hihii, chúc ngày càng đông những chú chim con xinh xắn,........
Cảm ơn bác, nuôi mãi cũng phải khá lên 1 chút chứ bác, nhưng nghĩ lại ghét bọn chuột quá, làm thịt mất mấy e đẹp của e vừa tiếc vừa thương bọn nó
mạnh ơi tắm hộ anh đôi hoàng châu nhé đưa lên mạng mà bẩn thế,nhớ chăm sóc các em nó cho anh nhé cám ơn em nhiều :))=))=))
ok anh hihi....
Chú Mạnh độ này cho Sinh sản nhiều quá ,số lượng các loại của 3 Cơ sở lúc này đã lên đến 400 con chưa em? Chúc thành công nha.
Cũng hơn 300 con rồi anh ạ............

kalaca

Member
Bác Mạnh ơi em muốn mua 1 đôi bồ câu Pháp bác có bán ko? em là lính mới nên ko biết dòng nào cả, 1 đôi bồ câu Pháp thì bao nhiêu hả bác, có gì bác PM em qua xem rồi em học hỏi thêm, dạo này công việc ít nên có thời gian nên muốn chơi chim

Bác Mạnh ơi em muốn mua 1 đôi bồ câu Pháp bác có bán ko? em là lính mới nên ko biết dòng nào cả, 1 đôi bồ câu Pháp thì bao nhiêu hả bác, có gì bác PM em qua xem rồi em học hỏi thêm, dạo này công việc ít nên có thời gian nên muốn chơi chim
Có bạn ơi, giá giao động từ 500k-1500k tùy đôi, bạn cứ đến xem ưng thì múc thui hihi.. ko thì trà đá giao lưu.
Khoe Đôi chiến binh mới nào

Dạo này bận rộn quá ko khoe được vài e non tơ... cuối tuần rảnh làm vài po lên cho các bác chém góp ý

hao chay

Active Member
chim đẹp quá a mạnh ơi , chúc căn cứ a ngày càng phát triển nha a , thân .

vuduyhung

Anh ơi cho em hỏi là 1 cặp thái bây bao nhiêu? chim đã ăn đc ý. anh cho em xin giá với. cả trắng và xi tím nhé. cám ơn nhiều :D