• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ bồ câu của Nguyễn Tâm Bến Tre ( up hình Lại )

Mình mới sưu tập được một số em bồ câu kiểng
Mời anh em trên diễn đàn xem và góp ý giúp mình nhé
Rất mong được chia sẻ kinh nghiệm từ các bạn

Bông cúc trắng

Bông Cúc Đen

Xòe Mỹ Vàng

Sư Tử Ý Đỏ

Sư Tử Ý Vàng

Sư Tử Ý Trắng

Sư Tử Ý Tiger

Xòe Nhật Đen

Thổi Kèn Trắng Chân Lông

Thổi Kèn Đen

Gà Mỹ Vàng

Gà Mỹ Đỏ

Gà Mỹ Socola

Hòa Lan ấp vú

ĐANG CỐ GẮNG SƯU TẬP THÊM CÁC LOẠI KHẤC NỮA MONG ĐƯỢC SỰ CHIA SẺ CỦA CÁC BẠN GẦN XA .......... THANKS

cuongtanphu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
chim cũa em đẹp lâm tâm ỏi chúc em có nhiều chim đẹp>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

bocauga1111

ồ bồ câu đẹp quá !
nhưng cùi bắp quá mà cũng bài đặt làm màu làm mè thấy gốm
up cho bồ câu cùi bắp!!!!!!!
<:p<:p<:p<:p<:p

chrek

Member
Nhiều chim đẹp quá, nhìn mê li, nhưng giá bác chủ nhà chụp bình thường thì sẽ làm chủ thể nổi bật hơn là tạo khung hình kia.

Nhieu chim dep wa . chuc can cu ngay cang phat trien nha . Than :):D
em cám ơn nha anh Quân ..... rãnh lên sg alo a Quân nha ....

Nhiều chim đẹp quá, nhìn mê li, nhưng giá bác chủ nhà chụp bình thường thì sẽ làm chủ thể nổi bật hơn là tạo khung hình kia.
thanks bạn nhiều nha ...cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến hay .....

mấy cặp Sư tử nhìn thic quá
cám ơn a thế bảo nhiều ....

HvsT.GC

Member
Chim anh đẹp quá. em ở cần thơ có dịp qua anh chơi. cũng đang tập nuôi kiểng. hihi.

up cho bồ câu đẹp
chúc ngày càng phát triển .mog được làm wen
Thanks bảo nhiều nha .... rãnh lên sg giao lưu với bảo nhé ihihihihi ;)

Chim anh đẹp quá. em ở cần thơ có dịp qua anh chơi. cũng đang tập nuôi kiểng. hihi.
cám ơn anh bạn ở cần thơ nhé .... định qua giao lưu với anh mà thấy xa qua ...bữa nào rãnh chạy qua cần thơ chơi có gì e alo với a ...>:/

songhuong01

xin chào anh tâm!
chắt anh khoe chứ
thấy trại anh toàn là bồ câu đẹp không hà em ngưỡn mộ anh wa hà!
anh tâm biết không ở đời mà anh!
người ta chơi đẹp với mình mà mình không chơi đẹp với người ta!

vậy người ta nói sau anh tâm nhỉ!
bộ anh tâm hết bồ câu bán rồi nên anh tâm mới chặn toan bộ cuộc gọi đến hã anh tâm!
hình như anh tâm không phải sợ ng ta điện thoại ? mua bồ câu mà phiền anh tâm!
mà hình như anh tâm sợ người ta điện thoại đòi......... thì phải!
thôi em chỉ viết vài dòng chử cho anh biết mà biết điều biết chuyện với người chơi đẹp với mình!
em không muốn đem chuyện riên tư lên đây nha! em sẻ chờ anh tới thứ 2 tuần sau nếu em không thấy phản hồi từ phía anh là anh hiểu òi hé ! thân chào anh!
<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p
>:/>:/>:/>:/x-(x-(x-(x-(x-(x-(

xin chào anh tâm!
chắt anh khoe chứ
thấy trại anh toàn là bồ câu đẹp không hà em ngưỡn mộ anh wa hà!
anh tâm biết không ở đời mà anh!
người ta chơi đẹp với mình mà mình không chơi đẹp với người ta!

vậy người ta nói sau anh tâm nhỉ!
bộ anh tâm hết bồ câu bán rồi nên anh tâm mới chặn toan bộ cuộc gọi đến hã anh tâm!
hình như anh tâm không phải sợ ng ta điện thoại ? mua bồ câu mà phiền anh tâm!
mà hình như anh tâm sợ người ta điện thoại đòi......... thì phải!
thôi em chỉ viết vài dòng chử cho anh biết mà biết điều biết chuyện với người chơi đẹp với mình!
em không muốn đem chuyện riên tư lên đây nha! em sẻ chờ anh tới thứ 2 tuần sau nếu em không thấy phản hồi từ phía anh là anh hiểu òi hé ! thân chào anh!
<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p
>:/>:/>:/>:/x-(x-(x-(x-(x-(x-(
có chuyên gì thì call nói chuyện chứ đừng ăn nói kiểu vớ vẩn đó, nhà mình ko ít anh e diễn đàn đã từng đến, đt mình cũng ko ít ae goi noi chuyên với nhau, chuyên trên diễn đàn cũng là do thành viên câu lac bô goi mình mới hay chuyên vớ này, , ăn nói cẩn thận cái mòm lại nhá thanks