• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

căn cứ bồ câu của 5bông ở Bến Tre

5bong

Member
thật ngưỡng mộ Thông nha .chơi môn nào cũng hàng khủng hết .chúc Thông ngày càng thêm nhiều giống chim mới nha .............
nghe nói anh Vỹ nuôi bồ câu cũng nhiều lắm mà sao không post ảnh lên đây chới vậy anh, bữa nào em lên chôm đó nha

5bong

Member
lâu lâu post tiếp vài chú cho vui chơi

1. xòe cánh màu

2. xòe đen

3. xòe trắng

4 bông cúc

5bong

Member
lâu lâu show tiếp vài chú cho xôm tụ diễn đàn

vài chú chim con mới biết ăn

lam_S

Member
chim đẹp ,chuồng đẹp ,chụp đẹp nữa ..............thiệt là ghen tị quá:D:D:D:D

ái chà ...anh 5 show hình hoành tráng wa ... vài bữa nữa em cũng bắt chước a 5 chụp ảnh căn cứ của e show lên chơi nè ihihihhihi

hi anh 5 bông thấy anh chụp hình đẹp quá, để chụp được hình chim đang bay đẹp vậy thì anh chụp máy gì vậy anh, lâu quá không làm show chim nữa hay anh em phát động phong trào thi chụp đẹp bồ câu đi anh, .......... có dịp giao lưu nha em là tùng 0908 860 934 ở quận Bình Tân.

5bong

Member
chim đẹp và nghệ thuật quá , rất vui được giao lưa
cám ơn anh, có dịp sẽ giao lưu học hỏi chơi

hi anh 5 bông thấy anh chụp hình đẹp quá, để chụp được hình chim đang bay đẹp vậy thì anh chụp máy gì vậy anh, lâu quá không làm show chim nữa hay anh em phát động phong trào thi chụp đẹp bồ câu đi anh, .......... có dịp giao lưu nha em là tùng 0908 860 934 ở quận Bình Tân.
Bác Tùng phát động show chim đi, cho anh em tham gia off với. lâu quá có chơi mà không họp mặt với anh em được cũng buồn nhĩ.
còn chụp chim bay thì mình dùng máy ống kính rời với thông số:
Camera - ------------> Sony NEX-C3
Exposure(tốc độ màn trập)--->1/3200 sec

để chụp được chim đang bay thì tốc độ màn trập theo mình phải đạt từ 1/1600s trở lên mới không bị nhòe

songhuong03

xin chào anh 5bong!
chắt anh khoe chứ
thấy trại anh toàn là bồ câu đẹp không hà em ngưỡn mộ anh wa hà!
anh 5bong biết không ở đời mà anh!
người ta chơi đẹp với mình mà mình không chơi đẹp với người ta!
vậy người ta nói sau anh 5bong nhỉ!
bộ anh 5bong hết bồ câu bán rồi nên anh 5bong mới chặn toan bộ cuộc gọi đến hã anh 5bong!
hình như anh 5bong không phải sợ ng ta điện thoại ? mua bồ câu mà phiền anh 5bong!
mà hình như anh 5bong sợ người ta điện thoại đòi......... thì phải!
thôi em chỉ viết vài dòng chử cho anh biết mà biết điều biết chuyện với người chơi đẹp với mình!
em không muốn đem chuyện riên tư lên đây nha! em sẻ chờ anh tới thứ 6 tuần sau nếu em không thấy phản hồi từ phía anh là anh hiểu òi hé ! thân chào anh!