• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cún vện cái của người ta, anh em vào ném đá giúp

lsmepq

Member
Mình đặc biệt mê vào vện, thứ hai là vàng lửa, thấy em này đang được rao bán, nhờ anh em quánh giá giùm:

Em nó được rao 5t5 có mắc hông các bác?

5.5tr là "quá đắt"
Mình sẵn sàng bỏ thêm 1 triệu nữa trả tiền máy bay để đưa nó về HP đây, nhưng...nhà nhiều chó quá
Chó lưỡi đốm đã khôn, đốm đầu lưỡi thì càng khôn

cuongcong

Member
trông thì đẹp thật nhưng cũng chẳng biết ntn, cứ phải thực mục sở thị.

tiengiang

Member
5.5tr là "quá đắt"
Mình sẵn sàng bỏ thêm 1 triệu nữa trả tiền máy bay để đưa nó về HP đây, nhưng...nhà nhiều chó quá
Chó lưỡi đốm đã khôn, đốm đầu lưỡi thì càng khôn
Uả, đốm đầu lưỡi là khôn hơn đốm bên trong lưỡi hả bác ? Cái này mình ko để ý nên không biết.

lsmepq

Member
cún của bác robber_sg, xin lỗi vì chưa xin phép chủ đã đưa nó lên đây

duoivot

Member
cún của bác robber_sg, xin lỗi vì chưa xin phép chủ đã đưa nó lên đây
^:)^^:)^ Bác biết nói câu này sao còn lập topic này làm gì ? Tôi thấy box PQ càng ngày càng nghèo nàn về nội dung . Tự dưng lấy chó của người ta rao bán đưa vào đây đòi ném đá, mục đích của bác làm tôi khó hiểu quá :thingking::thingking:

cuongcong

Member
Vậy ông trả cước vận chuyển rồi các vùng mang chó đến tận nơi cho ông mục sở thị.
Đừng nóng như thế, đây là diễn đàn, anh em có quyền được nói, được bình phẩm, tôi không chê chó của bác, tôi chỉ nói những người ở xa không có kinh nghiệm mua bán thì tốt nhất là đến tận nơi xem hàng thế thôi, người ta bỏ tiền ra thì người ta cũng phải mua về được cái xứng đáng, mong bác bỏ qua.

pinmoi

Member
e này tướng đẹp,ngực sa dạ thắt,có cái đuôi mà vót nhọn nữa thì hết xẩy

Robber_Sg

Member
Đừng nóng như thế, đây là diễn đàn, anh em có quyền được nói, được bình phẩm, tôi không chê chó của bác, tôi chỉ nói những người ở xa không có kinh nghiệm mua bán thì tốt nhất là đến tận nơi xem hàng thế thôi, người ta bỏ tiền ra thì người ta cũng phải mua về được cái xứng đáng, mong bác bỏ qua.
Đây là diễn đàn để mọi người giao lưu, nói và bình phẩm là chuyện đương nhiên bạn à. Vậy tôi hỏi bạn là chó thì ở trong TP HCM vậy những người ở ngoài bắc như HN, HP... phải bay hay đi tầu, xe ôtô vào để xem chó xong mới mua à? Hình ảnh không đánh giá được 100% vẻ đẹp hay cái lỗi của con chó nhưng cũng được phần lớn đấy bạn à. Có vài ý kiến vậy thôi.

em vện này được đấy bạn à

em vện này được đấy bạn à.nếu như thực sự thích thì nên chơi thôi.giá cả em đấy là phải chăng rồi.bảo gia chủ bớt cho ít để lấy lộc cho dễ nuôi em nó

ChiDau

Member
Nếu 2 em phối với nhau

Mình đặc biệt mê vào vện, thứ hai là vàng lửa, thấy em này đang được rao bán, nhờ anh em quánh giá giùm:

Em nó được rao 5t5 có mắc hông các bác?
:D Chó vện cái dẹp quá, nhưng bán giá cao quá. Hai em này mà phối với nhau thì sao nhỉ

:D chắt chó con dẹp lắm nhỉ

duoivot

Member
:D Chó vện cái dẹp quá, nhưng bán giá cao quá. Hai em này mà phối với nhau thì sao nhỉ

:D chắt chó con dẹp lắm nhỉ
:thingking: con vện đực màu xoáy khá đẹp, tiếc cái đuôi sao giống lai GSD thế nhỉ :-" ,con cái vàng khá đẹp màu hơn giống mẹ con Phèn bạn đang nuôi nhỉ :D, cặp này của bạn ah ?