• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cún PQ nhà mới đẻ

Sau bao ngày chờ đợi đến ngày 15-3-2011 cún nhà mình cũng đã khai hoa nở nhụy được 04 cún con: 02 cún cái và 02 cún đực.
Đây là ảnh của cún:

Chó bố là cún vện to nhà Nguyễn Hà đấy bạn à. Hôm đi lấy giống quên không mang theo máy ảnh mà chỉ chụp bằng điện thoại không post được ảnh xxx của chúng.

B_lung

Member
bác ơi cho em đặt một em cái nhe. bac để lai số điện thoại đi. em sẽ nói chuyện cụ thể với bác qua điện thoại

Cám ơn anh! lần này đẻ it hơn lần đầu 01 cún trong khi lần này lại chửa to hơn. Cún cái nhà em đẻ tương đối chuẩn anh ạ, lần nào đẻ cũng có xoáy 100%.

tran van hoan

Active Member
Cám ơn anh! lần này đẻ it hơn lần đầu 01 cún trong khi lần này lại chửa to hơn. Cún cái nhà em đẻ tương đối chuẩn anh ạ, lần nào đẻ cũng có xoáy 100%.
vậy hả em . cún vện đực kia vẫn khỏe mạnh chứ em , bây giờ được bao kg rồi , pots hình lên cho anh em chiêm ngưỡng tí đi .không biết bây giờ nó thay đổi thế nào rồi . muốn xem hình em nó đi quá .

khuyen_mo

Active Member
Ui !Chúc mừng Bác nhé!Cún này màu đen đấy chứ,có thấy vằn vện đâu nhỉ!Hôm nay đi off Bác dẫn em nó đi nhé!

lsmepq

Member
bầy cún đẹp quá, chúc mừng bạn, chó cái đẻ lứa nào cũng đạt xoáy 100% là quá chuẩn rồi

Bop221

Member
Em đang có nhu cầu tìm 1 em đực đen tuyền. Bác cho em đặt gạch nhé.

tu_balo

Member
@ anh hà,cún vện kia là cùng đàn với anh em mình ah anh?có vẻ hơi chậm lớn thật.kon của em dc 8kg rồi nhìn có vẻ cao hon em của anh tuấn.con của anh tuấn xoáy gì vậy