• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cún nhà Shinbe khoe với các bác

Shakhi Viet

Active Member
Anh Shinbe cho mọi người xem thêm ảnh của con "bò" đi, lâu rồi không thấy anh đưa ảnh lên.

SHINBE

Member
Anh Shinbe cho mọi người xem thêm ảnh của con "bò" đi, lâu rồi không thấy anh đưa ảnh lên.
lâu lâu không vào vietpet ,bác làm em giật mình ,ko ngờ bác vẫn còn nhớ tên Bo nhà em . Hẹn bác cuối tuần tới nhé ,27/1 em mới về nhà, chỉ sợ up ảnh lên mọi người lại kêu : Chủ nào tớ nấy :))

Hung.tinhyeu

Active Member
lâu lâu không vào vietpet ,bác làm em giật mình ,ko ngờ bác vẫn còn nhớ tên Bo nhà em . Hẹn bác cuối tuần tới nhé ,27/1 em mới về nhà, chỉ sợ up ảnh lên mọi người lại kêu : Chủ nào tớ nấy :))
Hy vọng là sau ngày 27/01 ssẽ được nhìn thấy vài tấm hình của em Bo nhà SHINBE. Thân

SHINBE

Member
Giữ đúng lời hứa với các bác ,hôm nay Shinbe update một số ảnh của ''thằng béo'' nhà mình. Ảnh được chụp bởi nhiếp ảnh gia Shinbe ^^

Scoobydoo

Member
Cún nhà bác Shinbe đẹp quá, cún nhà em cũng hơi giống cún nhà bác, không biết cún của bác được bao nhiêu kg

SHINBE

Member
Cún nhà bác Shinbe đẹp quá, cún nhà em cũng hơi giống cún nhà bác, không biết cún của bác được bao nhiêu kg
cân nặng thì mình không rõ vì chẳng cân cho nó bao giờ :D .mình nghĩ chắc không dưới 30kg ,nó chồm lên thì cũng tới ngực một thằng cao 1,80m như mình ,đã từng đẩy vợ mình vào tường với trò đấy :)) (chắc nó tưởng ai cũng chịu nổi nó như thằng anh nó :D )

Hung.tinhyeu

Active Member
Giữ đúng lời hứa với các bác ,hôm nay Shinbe update một số ảnh của ''thằng béo'' nhà mình. Ảnh được chụp bởi nhiếp ảnh gia Shinbe ^^

Mẹ của em nó cũng béo ú, và đã chống lầy nhé.

Hung.tinhyeu

Active Member
Gửi SHINBE vài tấm hình mẹ của " thằng béo " nhà bạn và em của nó mới sinh được vài giờ.

Shakhi Viet

Active Member
Chúc mừng Ú oà, để em đoán cho vui nhé. 2 chú đen tuyền hết cả người thì chắc là giống bố chắc là giống đực. 1 chú đen-nâu-vàng chắc là cái. 1 chú người đen, đầu nâu thì chắc là cái.
:D

Hung.tinhyeu

Active Member
Chúc mừng Ú oà, để em đoán cho vui nhé. 2 chú đen tuyền hết cả người thì chắc là giống bố chắc là giống đực. 1 chú đen-nâu-vàng chắc là cái. 1 chú người đen, đầu nâu thì chắc là cái.
:D
Cả 4 em đều là Male đ/c ơi.......................................................! Một em đen có vá trắng ở ngực.