• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cún mới nhà Linh!!!

Sau 1 thời gian về với nhà mới, nay mới có thời gian post vài hình em nó lên các bác xem qua rồi "súng đạn gươm đao" phân khúc giúp em <:p
Theo sổ sách thì em nó sinh ngày 18/3/2011

hoangthuy

Member
Hàng mới đây, ỉm kinh quá, đợt tới phải về nhà anh 1 chuyến rồi, hẹn mấy lần mà không về được, nhìn qua ảnh thấy nhiều cái # quá

Hàng mới đây, ỉm kinh quá, đợt tới phải về nhà anh 1 chuyến rồi, hẹn mấy lần mà không về được, nhìn qua ảnh thấy nhiều cái # quá
Uh hôm nào rảnh rỗi chú rủ anh em về nhà anh chơi. nhiều cái khác lắm<:p

my_lucky

Active Member
Nghe tin mới cũng đến ngót nghét gần 70 cái mặt trời mọc rồi mà giờ mới được xem hình...híc, ông bạn ỉm kinh quá.Bữa nào rảnh thì chịu khó make up cho em nó rồi làm vài kiểu ảnh ngon lành đi ông bạn.Thân!>:D<

trông hay đấy chúc mừng em khéo mai kia anh lại xang em thôi chúc mừng
Cảm ơn anh quá khen, em xem qua cún mới nhà anh rồi, thấy khung gọng quá ổn, nhìn thật hoành tráng. Tiếc quá hôm đó em không sang tham gia cùng AE được.Hy vọng 2 tháng nữa anh sẽ sang bên em nhỉ!!!:x

MyLucky: Đúng là hàng về cũng gần 7 chục cái mặt trời mọc rồi nhưng do bận quá nên chưa khoe kịp thời. Vừa rồi mới chụp được vài ảnh mờ mờ bằng điện thoại nên chưa đẹp lắm, khi nào mấy anh em bố trí về chụp ảnh hộ tôi cái:))

my_lucky

Active Member
Sau FSV tôi có đợt đi công tác ké với vợ tôi về NĐ 4 hôm, sẽ cố gắng để gặp lại anh em....cũng lâu quá rồi chưa off đông đủ thành viên VP NĐ, cũng nhớ lắm mà ko làm thế nào được.Híc:(:(:((